หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 277

ผู้เขียน หัวข้อ: ท้องฟ้าบ้านคุณสีอะไรมั่งคะ  (อ่าน 1116619 ครั้ง)
ลงเถอะพี่ สนุกๆ กร๊าก

ลงอยู่แล้ว ไม่กลัว บอกแล้ว เราเน้นปริมาณ  กร๊าก

หยี ชอบทู้นี้เป็นที่สุด.. ขอกลับไปบวกคนตั้งกระทู้ก่อนนะคะ..

หมีโหด~ ใช่ครับ

พี่ป๋วยเคยมาเหรอครับ

เคยอยู่แถวนั้นมาสี่ปีครับ อิอิ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P

หวา~ กรี๊ดดดดด

เดี๋ยวเอามาโชว์บ้าง

งบน้อย
เคยอยู่แถวนั้นมาสี่ปีครับ อิอิ

ไหว้ สวัสดีครับพี่ปีแก่

เรียกลุงว่าพี่ได้ไง เสียมารยาท  หมีโหด~
ขอเชิญทุกคน ร่วมกันลงรูปท้องฟ้า

ขาไป ถ่ายในรถ อู๋ถ่าย

ถ่ายจากข้างบน ต้องขึ้นบันไดไป 1287 ขั้น  ยิ้มน่ารัก

พี่แอนถ่าย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

จาก http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12193.0.html

Today you , Tomorrow me.
ฟ้าเห็นเกือบทุกวันเลย (ถ้าฝนไม่ตก)
ทางจากบ้านไป ร้าน ผ่านวิวที่เห็นท้องฟ้ากว้างๆ สลับภูเขา

แต่ไม่มีกล้อง

ปล. ฟ้าสลับชมพูนั่น  กรี๊ดดดดด ช่างสวยงาม

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
โอ้ทะเลแสนงาม ฟ้าสีครามสดใส

ทะเล กะ ท้องฟ้า  กรี๊ดดดดด ผู้ชายด้วยยยย

สวยงาม  กรี๊ดดดดด

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 เหวอ เหวอ เหวอ   ไปดอยแม่สลองวันเดียวเองค่ะ ท้องฟ้าแต่ละท่าน  โห   กรี๊ดดดดด อลังการโคตร โคตร  หยี

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ชอบฟอนต์ที่พี่ฟ้าเอามาใช้จัง กรี๊ดดดดด ฟอนต์อะไรเหรอคะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ฟ้า HDR

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 277