หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 277

ผู้เขียน หัวข้อ: ท้องฟ้าบ้านคุณสีอะไรมั่งคะ  (อ่าน 1116671 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ดีใจจังมีคนชอบ..
ติได้นะคะ แอ้ระดับสมัครเล่นที่สุดในโลกค่ะ.. 
จะเอาไปปั๊ดตะนา..  อ๊าง~

ภาพที่เอามาต่อๆ กัน  ไอ้มืดหมี ดูพยายามดีค่ะ ชอบๆ เอามาแปะอีกนะคะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ของผมมีเครดิตกวนนิดหน่อยนะ หาต้นฉบับไม่เจอละ  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com

ลันล้า จำไม่ได้แล้ว

// set ท้องฟ้าของชาร์ป set นี้ชอบมากๆ + (ชอบตั้งแต่เห็นใน MTP แล้ว) เอามาลงอีกๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ส.ค. 2008, 15:44 น. โดย ฟ้ารุ่ง » บันทึกการเข้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
กรี๊ดดดดด ดีใจจังมีคนชอบ..
ติได้นะคะ แอ้ระดับสมัครเล่นที่สุดในโลกค่ะ.. 
จะเอาไปปั๊ดตะนา..  อ๊าง~

ไม่เล่นแล้วมั้งแบบนี้ ฮ่าๆๆ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ขอบคุณครับพี่ฟ้า ^^
ของพี่แอ้ก็ไม่สมัครเล่นแล้วแหละพี่  หยี

แปะ เยอะๆ เลยชาร์ป

// เค้าว่าคนชอบแหงนหน้ามองฟ้านี่ ขี้เหงานะ  เกย์ออก

น่าจะอ่ะครับ  แหยะ

ของแอ้ส่วนมากนอนเลย..  ยิ้มน่ารัก
อาศัยเอนหลังด้วยค่ะ เวลาไปเที่ยวจะมอมแมมตลอดเวลา

อันนี้ใส่ตัวหนังสือตลกๆ เนอะ .. รูป Original ไปกับ HDD ที่จากไปแล้วค่ะ.. ต้องไปขอก๊อบจากเพื่อน..

พี่แอ้ครับ  น้องดำ
คือกรอบรูปแบบนี้ใส่ไปแล้วมันดู ตลก นิดๆอ่ะ
ตัวอักษรโอเคนะครับ

รับทราบครับผม.. รู้สึกเหมือนกันแหละ  (อิอิ)

ซีรีย์ฉันรักท้องฟ้าของชาร์ปนี่.. ให้ความรู้สึกหวานๆ มากเลย..
เหมือนคนมีความสุขตลอดเวลา..  กรี๊ดดดดด

ไม่แน่ใจว่าฟ้ากดเอง หรือพี่แอนกด
ตอนนั้นไปถ่ายรูปเล่นกันตรงระเบียง อาพาร์ทเม้นท์ที่ไปพักคืนก่อนกลับกรุง  ว้าววว
ไม่ผ่าน การ process ใดๆ นอกจากย่อ+ ใส่อักษร

ปลื้ม ปล. เห็นด้วยกับพี่แอ้ ที่บอกว่า ฟ้าของชาร์ปหวานมากๆ เหมือนคนกำลัง inlove  อ๊าง~

+ ทุกคนอีกคนละจึ่ก ทำหรับกระจู๋รูปท้องฟ้า

ชอบตอนฟ้าเป็นสีน้ำเงินเข้มอย่างนี้มากเลย.. เขาเรียกว่าเวลาทองใช่ไหมคะ
มีแค่สิบนาทีต่อค่ำหนึ่ง.. ช่วงที่พระอาทิตย์ลับฟ้าไปแล้ว ก่อนที่พระจันทร์จะแจ่มจ้า..

วุ้ย.. รูปสวยๆ ทำให้จิตใจกระเจิง..  หยี

ปล. น้องฟ้าใส่ตัวหนังสือสวยอ่ะ ..

มีหวานก็ต้องมีขมครับ อิอิ

เกย์แอบ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ฟ้าพี่ฟ้าสวยยย  กรี๊ดดดดด

หวานหรอ สงสัยผมชอบแต่งรูปแบบโทนสว่างเลยดูหวานๆมั่ง  อ๊าง~

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 277