หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 277

ผู้เขียน หัวข้อ: ท้องฟ้าบ้านคุณสีอะไรมั่งคะ  (อ่าน 1116647 ครั้ง)

ฟ้าที่กว้างใหญ่ 
คงเหมือนกับใจที่เต็มด้วยความหวัง
สีฟ้าสวย ส่งให้ใจมีพลัง
สิ่งที่หวังสิ่งที่ฝัน มันไม่ไกล

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!

ท้องฟ้าหน้าฝน

ท้องฟ้าที่เชียงรายค่ะ

แถวบ้านคุณล่ะคะ

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
กรี๊ดดดดด ฟ้าซ๊วยสวย

ตอนนี้ฟ้าบ้านผมดำปิ๊ดปี๋ครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
^
^
 กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด   

ท้องฟ้ากลางคืนบ้านดาราแบบนี้ค่ะ

หยี

เหลืองครับ

เอ๊ยไม่ใช่

แถวพระโขนงครับ ตอนเช้าๆๆๆ

กาก
แวะมาชมครับ สวยจัง  ลันล้า

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
 ไหว้  เอามาอวดกันมั่งสิคะ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก

ผมเคยสัญญากับตัวเองไว้่ว่าจะถ่ายฟ้าทุกฤดู จากมุมอพาร์ตเม้นตัวเองเก็บไว้ให้ได้ แต่ท้ายที่สุดก็ทำไม่สำเร็จ แต่ได้ฟ้าสวยๆ มาเยอะครับ ลองมาดูกันดีกว่าครับ ส่วนหนึ่งผมยังหาไม่เจอ (ท้องฟ้ายามฝนตก, ท้องฟ้ายามหมอกหนาทึก, ท้องฟ้ายามหิมะตก)

ท้องฟ้ายามกลางวัน

ท้องฟ้ายามค่ำคืน

ท้องฟ้ายามเช้าตรู่

ท้องฟ้าก่อนฝนตก

ท้องฟ้าหลังฝนตก (ประดับด้วยรุ้งกินน้ำ)

ท้องฟ้ายามย่ำค่ำ

ที่เหลือหาเจอจะค่อยๆ เอามาลงเพิ่มใหม่ครับ แว๊บบบบบล่ะ

แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการครับ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
กรี๊ดดดดดดดดด รุ้ง กรี๊ดดดดด

งามๆ ทั้งนั้นเลย..  หยี

เหลืองครับ

เอ๊ยไม่ใช่

กร๊าก

หูย สวย  กรี๊ดดดดด

กาก
เล่นด้วย

ถ่ายเมื่อมีนาคมที่ผ่านมา หลังจากกลับจากกระบี่  ลันล้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 เหวอ เหวอ  แต่ละคน   กรี๊ดดดดด

สีม่วงด้วย เข้าคอนเซปเลยค่ะ  หื่น

สีชมพูสวยมากค่ะ

ไม่ย้อมมมมมมม   กร๊าก  ไปหามามั่ง

ไปคุ้ยมาเล่นด้วยค่ะ.. ฟ้าที่ระเบียงห้อง รัชดาภิเษกก็มีเมฆสวย
(แต่ถ่ายมาได้แค่นี้เอง น้อยส์กระจาย)

แบบยาวๆ .. ต่อไม่เนียนอีกต่างหากค่ะ..  ฮิ้ววว

ฟ้าชอบนะพี่แอ้
น้อยส์ช่างหัวมัน
เมฆอลังการนั่น เด่นมากๆ แสงก็เริ่ด งามๆ  ว้าววว + ค่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 277