หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ฟ๐นต์.คอม มีการรวบรวมฟ๐นต์ทั้งหมดไ  (อ่าน 2440 ครั้ง)
ฟ๐นต์.คอม มีการรวบรวมฟ๐นต์ทั้งหมดไหมอ่าครับ
คืออ่านเห็นหน้านึงว่ามีการบริจาค แต่หาลิ้งไม่เจออ่ะครับ

^^
เคยทำซีดีรวมฟอนต์ขายในงานแฟตน่ะค่ะ
ส่วนเรื่อง donate ลองดูหน้านี้นะคะ
http://www.f0nt.com/about/

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
แล้วยังมีขายไหมอ่าครับ อยากอุดหนุนอ่า  (อิอิ)

เดินดูตามพันทิปน่าจะหาได้ไม่ยากครับ

รอออกบูทงานหน้านะครับ หรือถ้ากระเหี้ยนกระหือรือจะเอาด่วนๆ ก็ติดต่อยักษ์โลด กรี๊ดดดดด

งบน้อย
พันธุ์ทิพย์ หมีโหด~

ขายต่อเอาป่าว
ได้มาฟรี ขายต่อ 199
 แหยะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
พันทิพย์ของเก่านะ ไม่อัพเดท  ชิ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
ติดต่อพี่ยักษ์ อุดหนุนของแท้ดีกว่า
ไม่เอาแผ่นผี
หน้า: [1]