หน้า: 1 2 3 4 [5] 6

ผู้เขียน หัวข้อ: 08-08-08 Happy Birth Day หมีโหด!!!!  (อ่าน 19857 ครั้ง)
วันนี้ วันที่8 เดือน8 ปี2008  ตรงกับฮวงจุ้ยจีน
จะทำให้ร่ำรวย ช่วยกันส่งไปให้คนอีก 8 คน เราจะได้รวยๆ
และมีความสุข ได้มาตั้งแต่เช้า  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
วันนี้ วันที่8 เดือน8 ปี2008  ตรงกับฮวงจุ้ยจีน
จะทำให้ร่ำรวย ช่วยกันส่งไปให้คนอีก 8 คน เราจะได้รวยๆ
และมีความสุข ได้มาตั้งแต่เช้า  กร๊าก

มีส่งมาทาง m เกือบ 10 คนแล้วค่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมี ขอให้มี๊หมีตลอดไปครับ  หยี

กินรอบวง
<a href="http://share.iannnnn.com/veebd.swf" target="_blank">http://share.iannnnn.com/veebd.swf</a>

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สสวก อย่าไปยืนใต้ไข่สิงอีกนะ ถลอกเป็นห่วย  กร๊าก

กาก
สสวก อย่าไปยืนใต้ไข่สิงอีกนะ ถลอกเป็นห่วย  กร๊าก
กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
มวยมีค่าย หมีโหด~

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
ขอให้หมี และ มีความสุขครับ  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
Happy Birth Day ครับพี่อร

จ๊วบ   จ๊วบ   จ๊วบ ให้จูบเป็นของขวัญละกันครับ  ปลื้ม
มีความสุขมากๆนะครับ

กรี๊ดดด น้องปลั๊กก  กรี๊ดดดดด

ขอบคุณทุกคนมากค่า
วันนี้ยังไม่มีเลี้ยง จะกลับมาดูโอลิมปิก  ยิ้มน่ารัก
ซาบซึ้งใจ ขอให้ทุกคำอวยพร ส่งผลถึงทุกๆคนด้วยนะค้าาาาาาาาาาาาาาาาาาา  ลันล้า

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เพี้ยง !  ไหว้

ตัวคนเดียว :]
อวดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บอกแล้วว่าปีนี้อายุ 15  หมีโหด~

วันนี้ไปทำบัตร ปชช มาค่า  กรี๊ดดดดด

ตื่นเต้ลล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 ส.ค. 2008, 22:22 น. โดย หมีโหด* » บันทึกการเข้า

สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยจ้า

เอาหล่ะ เข้่ามามีเสียงไง
เลยต้องออกไปก่อน

ตอนนี้เข้าได้แล้วววว  จ๊วบ ก็ขอสุขสันต์วันเกิดหมีอรนะจ๊ะ  กรี๊ดดดดด
ขอให้มีความสุขมากๆ ประสบความสำเร็จ
สวยวันสวยคืน มีแต่หนุ่มมาลุ่มหลงดั่งใจปรารถนา

สุขภาพร่างกาย จิตใจ แข็งแรง อยู่เป็นหมีโหดตลอดไปจ้า

Las Noches Rubicundior
ขอบใจจ้าาา

ชอบตรงหนุ่มลุ่มหลงเนี่ยแหละ  :หิว:

หมีโหด~

Las Noches Rubicundior
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6