หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: 08-08-08 Happy Birth Day หมีโหด!!!!  (อ่าน 19860 ครั้ง)
โฮกกกกกกกกกกกกกก  เกย์ออก
 เจ๋ง

ให้สวยตลอดไป

สสวก.  หมีโหด~

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สสวกนะคะ

วี้ดวิ้ววววววว ~

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ พี่หมีอร สวยวันสวยคืน  ยิ้มน่ารัก

And true love is the rule, and you're nobody's fool.
The ship's coming to the light and it was love at first sight...:D
สุขสันต์ๆ ครับ

อืมมม...
ขออวยพรเพิ่ม ให้ป่าทั้งป่ามาสนใจหมีบ้าง
จะกระต่าย จะแรด กระซู่ กรูปรี อะไรก็ เอาๆ เหอะจ้ะหมี  ฮี่ๆ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
สุขสันต์วันเกิดจ้า มีความสุขมากๆนะ ไม่เจ็บไม่ป่วยนะ

นานๆ จะเข้ามาที
สุขสันต์วันเกิดนะคะ

คิดสิ่งใดขอให้สมดั่งใจปรารถนาทุกประการ ขอให้มี รอยยิ้มและเสียงหัวเราะในทุกๆวันของชีวิต

Happy Birth Day ค่ะ คุณหมี  ไหว้ ไหว้

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้สวยขึ้นๆๆๆ
สุขสันต์วันเกิดครับน้องหมีอร  หมีโหด~

โฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
หมีอร สุขสสันต์วันเกิดนะจ๊ะ  หมีโหด~ ขอให้สวย รวย เก่งนะจ๊ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
สสวก หมีอรรร

เกิดวันนี้เหรอเนี้ยย   กรี๊ดดดดด

งั้นขอให้มีความสุขมากๆนะคะ คิดอะไรขอให้สมปรารถนา

สุขกายสบายใจ ขอให้เป็นปีที่มีอะไรดีๆเข้ามาในชีวิตเยอะๆนะคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
สุขสันต์วันเกิด
ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรง จิตใจผ่องใส

มีความสุขตลอดไปเทอญ โฮกกกกกก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สสวก.  ครับ อวัยวะ

08/08/08

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6