หน้า: 1 2 [3] 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: 08-08-08 Happy Birth Day หมีโหด!!!!  (อ่าน 19856 ครั้ง)
สสวก ขอให้มีความสุขและร่าเริงแบบนี้ตลอดไปนะครับ  ฮิ้ววว

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
แปดแปดแปด คล้ายๆ แป๊ด..แป๊ด..แป๊ด  อ๊าง~

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ
เลขสวยจริงๆปีนี้
 หมีโหด~ จ๊วบ
สุขสันต์วันเกิด
สวยขึ้นๆ ร่ำรวยๆ  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันหมีแห่งฟอนต์ มีความสุขมากๆจ้า

รอคอย
สสวก. จ้ะพี่หมี

มีความสุขมาก ๆ นะคะ  ลันล้า

สุขสันต์วันเกิดฮิ หมีโหด~

งบน้อย
สุขสันต์วันเกิด ขอให้ได้พบเจอแต่สิ่งดี ๆ

ประสบความสำเร็จในทุก ๆ อย่าง

มีความสุขมาก ๆ สวย ๆ รวย ๆ นะจ๊ะ อ๊าง~

เลขสวยจริงๆ เลย..
มีความสุขมากๆ นะคะ..
น่าเสียดายมาไม่ทันโพสตอน แปดโมงแปดนาที เนอะ  กรี๊ดดดดด

กรี๊ดดดดด เกิดวันเลขสวย
ขอให้มีความสุขมากๆนะคะ

ลันล้า ลันล้า สุขสันวันเกิดนะจ๊ะ ขอให้เจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุขเข้ามาเยอะๆ เงินทองเข้ามาตลอดเวลา อิอิ

มีความสุข สุขภาพแข็งแรงครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

กำลังโหลดข้อมูล .....
สสวกนะคะ  ยิ้มน่ารัก

สวยวันสวยคืน
สวยทุกวันสวยทุกคืน หมื่นๆปีเด้อ

ขอให้ได้แฟนหล่อๆ  เกย์ออก
ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดครับ  น้องหมี  สวยวันสวยคืนนะครับ   ฮิ้ววว

สสวกครับพี่หมี

ลุงงงๆๆ  แปดโมงแปดนาที ของวันที่แปดเดือนแปด ปีศูนย์แปด!!

หมู หมา กา ไก่
ขี้หมู ขี้หมา ขี้กา ขึ้ไก่
คลิกแล้วมันส์สสส
ชอบหมี ขอให้ร้องโฮกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  เกย์ออก

กาก
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6