หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: 08-08-08 Happy Birth Day หมีโหด!!!!  (อ่าน 19862 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิด แฮ้ปปี้เบิร์ทเดย์ โอ้เย มีความสุขมากๆนะจ๊ะ เกย์ออก
สสวก คนเกิด  ปลื้ม

HBD ค่า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สุขสันต์วันเกิดจ้า ขอให้สวย รวย เก่ง มีแฟนหล่อๆ นะจ๊ะ  เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่หมีอร

หมีโหด~

ขอให้มีความสุข สมหวัง
และเป็นที่รักของทุกคนค่ะ

อันบัน ♥
ความเดิมตอนที่แล้ว
ผมเปิดกิจการ วันที่ 5 เดือน 5 ปี 2005
โอย ฮาอ้วกแตก อ้วกแตน
พอมาปีนี้ เลขจำง่ายอีกล่ะ
8 8 8 โอลิมปิค  กรี๊ดดดดด
ผมว่าจะจัดงานเลี้ยง เปิดกิจการในวันนี้ ก็คงไม่ทัน
ขอสมทบอวยพรแฝงไปกะวันเกิดหมี นี่ก่อนนะ
ถ้ามีทำบุญตักบาตร ก็อุทิศเผื่อแผ่ผมด้วย
แล้วค่อยนัดเลี้ยงกันใหม่อีกที
งานวุ่นนะ คนงานก็อู้
เฮ้อ สุขสันต์วันหมีจ้ะ
แต่ผมได้ปักหมุดไว้แล้ว
ว่ากิจการใหม่ของผม
ทุกสิ่งอย่าง เริ่มในวันนี้แหละ
8 8 8
เสียงแห่งความสุขา..รมณีย์จริงๆ
แปร่ด แป่ด แปร้ดดดด ..
หอมม้ายยยยยยยย

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
สุขสันต์วันเกิดอายุครบ 88 ปีนะครับ  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดหมีอร ด้วยคนครับ

ขอให้สวยๆๆ แล้วก็ตามหารักแท้เจอนะครับ

(แจ๋ว แจ๋ว)

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
Happy  birthday krub

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
มีความสุขมากๆนะจ๊ะ นิสัยน่ารักๆอย่างนี้ตลอดไป เกย์ออก

แฮปปี้เบิธเดย์จ้า พี่พี่หมีอร
มีความสุขมาก ๆ น้า
น่ารักๆ  ทุกวัน  ปลื้ม

ขอบคุณมากค่าทุกคน  กรี๊ดดดดด

ซาบซึ้งใจจริงๆ
ปีนี้เค้าก็อายุ 15 แร๊ววว  กึ๋ยๆ

ได้ทำบัตรปชช. ซักที

ตื่นเต้ลมากฮ่ะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สุขสันต์วันเกิดครับ  น้องหมี  สวยวันสวยคืนนะครับ   ฮิ้ววว

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ  ยิ้มน่ารัก

สุขสมวันเกิดครับอร ขอให้ได้กินจาจังมยอนที่อร่อยๆสมใจนะครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6