หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม? (ดอก)toxin ตอบ  (อ่าน 41528 ครั้ง)
มาถึงครั้งที่ 6 แล้วนะฮะ
ครั้งนี้ขอเลือกดอกของผม
หรือดอกเตอร์ที่คนอื่นเรียก
คนเรียนจบ ป.เอก ได้ ดอกเตอร์
นับว่าไม่ธรรมดา และคนนี้รับรองได้
ไม่ใช่ เยส โน โอเค โคคาโคล่า แอ๊คอาร์ต แน่นอน
แถมเป็น นักเขียนในนิตยสารอัพเดทอีก
สมอง ซ้าย-ขวา สมดุลย์อย่างแรง

(ส่วนตรงนี้ลอกของโบว์มา)
ใครมีคำถามก็ถามได้นะคะ เดี๋ยวเฮียแกว่างจะมาตอบ
ขอแบบสาระหรือถ้าจะไม่สาระก็แค่พอประมาณนะคะ

ถามก่อนเลยนะครับ

ดอก จบ ป. เอก สาขาอะไรครับ

ถามเบิ้ลเองก่อน

ไปอยู่ มะกัน เมืองอะไร
และอีกคำถาม
แหม่มฝรั่งมังโก้ สวยบะบัดไหม คริคริ

มาฮาชื่อกระจู๋ก่อน

ลุงพิษกินอะไรบ้างคะ ถอดเพลงได้เยี่ยมมากเลย ชอบ ๆ  กรี๊ดดดดด
ลุงป๋วยมีแฟนยังครับ   เกย์ออก

กินรอบวง
ตั้งแย่งคำถาม  ชิ

ลุงพิษรู้สึกยังไงบ้างคะ ที่เป็นคนหน้าตาดีแถมยังเก่งอีก  กรี๊ดดดดด
ป๋วยคิดถึงผมไหมครับ

(ดูอวตารประกอบด้วย จะได้อารมณ์มากๆ)

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R

ดอก จบ ป. เอก สาขาอะไรครับ

แอบเขินครับ ขอบคุณพี่โอ๋มากครับที่นึกถึงผม ...
ผมเรียนจบ ป. เอก อณูพันธุศาสตร์ และพันธุวิศวกรรม
(Molecular Genetics and Genetic Engineering) ครับ

ไปอยู่ มะกัน เมืองอะไร
และอีกคำถาม
แหม่มฝรั่งมังโก้ สวยบะบัดไหม คริคริ

อยู่แดนคาวบอย เมืองดัลลัส รัฐเท็กซัสครับ ในเมืองมีแต่ป่าคอนกรีต (นอกเมืองมีแต่ฟาร์มวัว ฟาร์มม้า) และร้อนสะบัดเลยครับ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

คำตอบที่สอง.. วิวจากห้องผม มองลงไปเป็นสระ่ว่ายน้ำ มีสาวๆ ฝรั่งมากมายนุ่งน้อยห่มน้อยมานอนอาบแดด ทำให้ตัดสินใจลำบากว่าจะให้สวยสะบัดหรือเปล่า ...ว่าแต่ พี่โอ๋หรือสาวกท่านอื่นๆ มีใครสนใจมาช่วยผมพิจารณาด้วยตัวเองไหมล่ะครับ ??  แป่ว

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
สนใจครับ  น้องดำ
ถามอีก?

ดอก จะถ่ายรูปหรั่งแก้ผ้าอาบแดดมาอวดได้ไหม  คริคริ

เหงาไหมครับ

กาก
เห็นว่าลุงป๋วยเป็นคนที่เก่งทั้งตรรกะและศิลปะเลย..
ก็เลยอยากถามว่า.. ชอบทานอะไรเป็นพิเศษคะ  อืมมมมห์

ตอนนี้ลุงพิษทำงานอะไรบ้างคะ นอกจากเขียนหนังสือกับถ่ายรูป ?

กรี๊ดดดดด

ผมเรียนจบ ป. เอก อณูพันธุศาสตร์ และพันธุวิศวกรรม
(Molecular Genetics and Genetic Engineering) ครับ

เรียนสาขาที่ว่า ขยายคร่าวๆได้ไหม
อะไรแบบไหน อย่างไร

เรียนเก่งเองหรือเพื่อนยุ  หมีโหด~
แล้ว ปริญญาตรี และ ปริญญาโท เรียนในเมืองไทยหรือเปล่าคะ

คณะ สาขา วิชาเอกอะไรคะ  ?

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 11