หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม? (ดอก)toxin ตอบ  (อ่าน 41527 ครั้ง)

มีทุนให้ไปเรียนเมืองนอกบ้างมั้ยครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดอก ยังจำหมอลิ้มได้ไหม
แล้วตอนนี้หมอลิ้ม ไปไหนแล้ว

มาฮาชื่อกระจู๋ก่อน

ลุงพิษกินอะไรบ้างคะ ถอดเพลงได้เยี่ยมมากเลย ชอบ ๆ  กรี๊ดดดดด

ทานข้าวสวยนี่แหละครับเป็นปกติ บางวันก็กินกับกาพย์กลอน บางวันก็กินกับแกลบ
บางทีก็ทานเคล้ากับเปเปอร์ทางวิทยาศาสตร์ อร่อยไปอีกแบบครับ

แต่ที่ชอบที่สุดคือชอบกินกับเพื่อนครับ เพราะว่าเพื่อนมักจะมีมุมมองอะไรที่น่าสนใจอยู่เสมอ
ไม่ว่าเพื่อนนั้นจะทำงานในด้านไหนก็ตามครับ

เห็นว่าลุงป๋วยเป็นคนที่เก่งทั้งตรรกะและศิลปะเลย..
ก็เลยอยากถามว่า.. ชอบทานอะไรเป็นพิเศษคะ  อืมมมมห์

ขอบคุณมากเลยครับสำหรับคำชมครับ ความสามารถทางศิลปะที่มีอยู่เพียงหางอึ่งนั้น ส่วนหนึ่งก็ได้เพื่อนๆ ที่นี่แหละครับช่วยกันหล่อหลอมขึ้นมา

ผมทานได้ทุกอย่างครับ (โดยเฉพาะของฟรี ฮ่าๆๆ) เลี้ยงง่ายครับ ... หื่น
จริงๆ แล้วชอบทานปลาเป็นพิเศษครับ มีใครชอบเหมือนผมบ้า้งไหมครับ?  ฮี่ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ส.ค. 2008, 13:55 น. โดย toxin » บันทึกการเข้า

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ลุงป๋วยมีแฟนยังครับ   เกย์ออก

มีแล้วครับ ...   เกย์แอบ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
มีแล้วครับ ...   เกย์แอบ
ฮือๆ~

กาก
แล้วแฟนดอก เป็น หญิง หรือ ชาย
หรือเกย์ หรือ กะเทย

จริงๆ แล้วชอบทานปลาเป็นพิเศษครับ มีใครชอบเหมือนผมบ้า้งไหมครับ?  ฮี่ๆ

พิสูจน์ได้อีกข้อละ ทานปลาแล้วจะฉลาด  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ตั้งแย่งคำถาม  ชิ

ลุงพิษรู้สึกยังไงบ้างคะ ที่เป็นคนหน้าตาดีแถมยังเก่งอีก  กรี๊ดดดดด

แอบเขินกับคำชมครับ ... ขอบคุณนะครับ น้องบุ๋ม

ป๋วยคิดถึงผมไหมครับ

(ดูอวตารประกอบด้วย จะได้อารมณ์มากๆ)

จะบอกว่าผมชอบอวตารนี้ของลุงอ๋าห์มากเลยครับ ทำหน้าได้น่ารักมาก (คิดถึงเสมอครับ)  เกย์ออก

โอว ปั่นกันกระจุย มีคนตัดหน้าคุณตั้ง 2 คนแน่ะ   ฮือๆ~

สนใจครับ  น้องดำ

ซื้อตั๋วมาสิครับ.... มากันหลายๆ คน ผมมีห้องให้อยู่ได้สบายๆ  เกย์แอบ

ถามอีก?

ดอก จะถ่ายรูปหรั่งแก้ผ้าอาบแดดมาอวดได้ไหม  คริคริ

ฝรั่งที่นี่ไม่แก้ผ้าหมดนะครับตอนอาบแดด ส่วนใหญ่จะเป็นทูพีช ถ้าอยากเห็นแก้ผ้าหมดต้องไปนู๊ดบีชแถวแคลิฟอร์เนีย  กรี๊ดดดดด

แต่เพื่อนผมที่ซานดิเอโก้บอกว่าสาวๆ ที่ไปอาบแดดแถวนั้น ส่วนใหญ่จะมีเรือนร่างคล้ายนางทองประศรี ตอนพบพลายงาม (นมยานฟาดกบาลหัว)  อู้ย..
ขนาดเพื่อนผมว่าเพลย์บอยแล้วนะ ยังปลงสังขารเลยครับ
ผมเองเลยไม่แน่ใจว่าจะไปดูดีไม่ไปดูดี ... ฮ่าๆๆๆ   ง่ะ
...

ดังนั้น ถ้าลุงโอ๋อยากชม ต้องมาดูเองครับ อิอิ  ไหว้

เหงาไหมครับ

เหงาเป็นบางเวลา บ้าเป็นโอกาส ฉลาดเป็นบางที แต่เข้ามาอ่านฟอนต์นี้ทุกวันครับ ...   งั้นเหรอ

เรียนเก่งเองหรือเพื่อนยุ  หมีโหด~

ไม่เก่งหรอกครับ คนเก่งกว่าผมมีเยอะมากๆ ผมเป็นพวกเป็ด ทำได้ทุกอย่าง แต่ไม่ดีที่สุดสักอย่างครับ ...

ฝรั่งที่นี่ไม่แก้ผ้าหมดนะครับตอนอาบแดด ส่วนใหญ่จะเป็นทูพีช ถ้าอยากเห็นแก้ผ้าหมดต้องไปนู๊ดบีชแถวแคลิฟอร์เนีย  กรี๊ดดดดด

แต่เพื่อนผมที่ซานดิเอโก้บอกว่าสาวๆ ที่ไปอาบแดดแถวนั้น ส่วนใหญ่จะมีเรือนร่างคล้ายนางทองประศรี ตอนพบพลายงาม (นมยานฟาดกบาลหัว)  อู้ย..
ขนาดเพื่อนผมว่าเพลย์บอยแล้วนะ ยังปลงสังขารเลยครับ
ผมเองเลยไม่แน่ใจว่าจะไปดูดีไม่ไปดูดี ... ฮ่าๆๆๆ   ง่ะ
...

ดังนั้น ถ้าลุงโอ๋อยากชม ต้องมาดูเองครับ อิอิ  ไหว้

เอาวะ ขี้สงสัย ถามดอก ต่อไปอีก
เด็กๆ ไม่ได้อ่านขุนแผน งงตายโหง
ถ้าไม่มีวงเล็บ 55 นึกว่าจะ นมนางพิมพิลาไล
แบบในไร้ฝ้าย

ถาม?
ดอกอ่าน เสภาขุนช้าง-ขุนแผน จบไหม
ถ้าอ่านจบ คิดว่า นางวันทองโดนหยาบหยาม
ยุติธรรมกับหล่อนไหม แล้วขุนแผนจริงๆ
จะจีบหญิงเป็นไหม ถ้าไม่มีคาถา

ตอนนี้ลุงพิษทำงานอะไรบ้างคะ นอกจากเขียนหนังสือกับถ่ายรูป ?

กรี๊ดดดดด

เวลานี้ ทำวิจัยเป็นงานหลักครับ (ซึ่งก็คืองานถ่ายรูปนั่นแหละครับ)
แล้วก็เป็นที่ปรึกษาเด็กนักเรียน ป เอก คนนึงที่นี่ครับ (สอนถ่ายรูป  แป่ว) ฮี่ๆ

เวลานี้ ทำวิจัยเป็นงานหลักครับ (ซึ่งก็คืองานถ่ายรูปนั่นแหละครับ)
แล้วก็เป็นที่ปรึกษาเด็กนักเรียน ป เอก คนนึงที่นี่ครับ (สอนถ่ายรูป  แป่ว) ฮี่ๆ

อยากจะดั้นด้นไปให้เป็นที่ปรึกษาด้วยบ้างจะต้องทำไงบ้างคะ (เอาแค่ป.โทก็พอ)  ไหว้
อยากได้รูปถ่ายพร้อมลายเซนลุงป๋วยครับ ต้องส่งซองเปล่าติดแสตมป์ไหมครับ

กินรอบวง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 11