หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 23

ผู้เขียน หัวข้อ: Toxic substance...อัลบั้มนี้มีพิษ  (อ่าน 107003 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด  สวยทุกรูปเลย

ชอบท้องฟ้าตอนเช้าตรู่  สีสวยจับจิต  อ๊าง~

ขอแนวดราม่า มีไหมคะ  กรี๊ดดดดด

เวลาเครียดๆ มาดูจู๋ของลุงแล้วสมองผ่อนคลายเลยครับ ยิ้มน่ารัก

จู๋ลุงป๋วยแกเจ๋งจริงๆครับ

เฮ้ย!?

กร๊าก

ไอ้มืดหมี

ฮือๆ~

My handsomeness is toxic to all chics.. :P

เอาสาวอาบแดดมาฝากลุงโอ๋ครับ

.
.
.

ชื่อภาพ : ใต้ดวงตะวัน
กล้อง : Canon SD300
สถานที่ : Lighthouse Point Park, New Haven, CT (2005)

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
ไอ้มืดหมี

ฮือๆ~

กร๊าก

//

รูปสาวอาบแดด เหมือนใช้อิลลัสเลยค่ะ  อณูสีแบ่งแยก
สวยๆ  อ๊าง~
 หยี เท่ห์จัง.. ดูมีเรื่องราวค่ะ..

ว่าแต่มีเวอร์ชั่นไม่เป็นเงาดำไหมคะ อยากรู้ว่าสาวเจ้า.. ใส่บิกี่นี่ หรืออะไรกันน้อ..   กรี๊ดดดดด

พระอาทิตย์ดูเริ่งร่า ดีนะคะ  กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

คนละที่คนละเวลา แต่อารมณ์เดียวกันครับ
.
.
.

ชื่อภาพ : อาบแดด
กล้อง : Canon SD300
สถานที่ : Silver Sands State Park, Milford, CT (2005)

โอ้  กรี๊ดดดดด
เอ้  เอือม

ตลก  น้องดำ
เห็นแล้วร้อนเลยค่ะ..

อ๊าง~

ผู้ชายที่นอนอยู่นั่น  เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ผมเคยสัญญากับตัวเองไว้่ว่าจะถ่ายฟ้าทุกฤดู จากมุมอพาร์ตเม้นตัวเองเก็บไว้ให้ได้ แต่ท้ายที่สุดก็ทำไม่สำเร็จ แต่ได้ฟ้าสวยๆ มาเยอะครับ ลองมาดูกันดีกว่าครับ ส่วนหนึ่งผมยังหาไม่เจอ (ท้องฟ้ายามฝนตก, ท้องฟ้ายามหมอกหนาทึก, ท้องฟ้ายามหิมะตก)

ท้องฟ้ายามกลางวัน

ท้องฟ้ายามค่ำคืน

ท้องฟ้ายามเช้าตรู่

ท้องฟ้าก่อนฝนตก

ท้องฟ้าหลังฝนตก (ประดับด้วยรุ้งกินน้ำ)

ท้องฟ้ายามย่ำค่ำ

ที่เหลือหาเจอจะค่อยๆ เอามาลงเพิ่มใหม่ครับ แว๊บบบบบล่ะ

แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการครับ
เท่อะ กรี๊ดดดดด
ถ้ามุมเดียวกันเป๊ะทุกรูปจะกรี๊ดมาก เกย์ออก
(เอามาเป็นสกรีนเซเวอร์คงเจ๋งดี)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
lifes around the big apple!!!

แท็กซี่ที่จอดเรียงรายคอยรับผู้คน ภาพเจนตาืที่พบเห็นได้ทั่วไปในมหานครอย่างนิวยอร์ก  ปลื้ม

หยอกเย้า ... ภาพผู้หญิงยิ้มเริงร่าบนป้ายโฆษณาสีสันสดใสขนาดใหญ่เตะตาของละครเวทีมาม่าเมีย ให้อารมณ์ตัดกับภาพคนทำความสะอาดตู้โฆษณาอย่างชัดเจน เห็นภาพนี้แล้วคิดยังไงกันบ้างครับ ???  ยิ้มน่ารัก

นาย (นาง) สถานีซับเวย์ รถไฟใต้ดินอันเก่าแก่แห่งเมืองแอปเปิ้ลลูกโต  อืมมมมห์

ตึกโรงแรมโบราณ ใ้ห้อารมณ์ตรงข้ามกับกระจกสีเข้มของตึกข้างๆ  เกย์แอบ

แท็กซี่แห่งเอ็นวายซี ยานพาหนะของชนทุกหมู่เหล่า ไม่ว่าจะเป็นดาราค่าตัวนับล้่าน หรือแม่บ้านที่มีค่าแรงเพียงกระจิบ  กรี๊ดดดดด

เทพีมีชีวิต หนึ่งในสิ่งที่คุณจะพบเห็นระหว่างทางไปเยือนเทพีเขียว คุณสามารถถ่ายรูปกับเป็นเทพีเขียวได้ เพียงแค่ไม่กี่ดอลล์เท่านั้น  กรี๊ดดดดด

กระทิงไข่เงา ... หนึ่งในแหล่งดึงดูดนักท่องเที่ยว แขกไปใครมาก็ต้องตบไข่กระทิงเพื่อโชคดี กระทิงทองเหลืองตัวนี้ แม้่ตัวจะดำคล้ำไปตามกาล แต่จะมีไข่ที่สะอาดเป็นเงางามอยู่เสมอ ...  คริคริ

เล่าให้ฟังบ้างนะครับ ว่าคิดยังไง ... อย่าเก็บไว้คนเดียวนะ ...  ไหว้

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 23