หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 68

ผู้เขียน หัวข้อ: 17 สิงหาคมนี้ FST FC VS TRUE SPORT  (อ่าน 270392 ครั้ง)
หรือว่าจะเป็นจักรี

14 คนแล้วเว้ย  (แจ๋ว แจ๋ว)
แอน ชวนต๊อบมาด้วยดิ

กำลังโหลดข้อมูล .....
พี่หมูเคยมาปรึกษาผม ไม่คิดว่าจะทำจริงๆ

ใส่ไฟๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หนีคดีก่อน

สรุปว่า เราได้ตัวคนร้ายแล้วนะครับ

พี่หมูเคยมาปรึกษาผม ไม่คิดว่าจะทำจริงๆ
นี่ ทนายผม อืมมมมห์
มีอะไรคุยกับทนายผมเลย

อ้าว เดี๋ยวผมก็ซวยด้วยนะเนี่ย กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มาช้าไปหน่อย พอจะปฏิเสธทันมั้ย...

ที่จริงผมพูดเองแหละว่า ให้เตะไปที่เจ้าบุ๋ม  (อิอิ)
ผู้บงการปรากฎตัวแล้ว

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
มาช้าไปหน่อย พอจะปฏิเสธทันมั้ย...

ที่จริงผมพูดเองแหละว่า ให้เตะไปที่เจ้าบุ๋ม  (อิอิ)

เหรอคะ  หมีโหด~

วันหน้ายังมีนะ ถ้าบุ๋มไป

ลองใหม่ได้

ถ้าจะให้ดี พี่สมต้นลองเตะมาอัดบุ๋มเองเลยสิ  หมีโหด~
แฮะๆๆ มิกล้าๆๆ ครับ

อะอะ ล้อเล่น...
 ลันล้า

อ๊ะ ท้าทาย
เจอเหยื่อรายต่อไปแล้ว

ก่อการร้ายต่อเนื่อง  หยี

ตัวคนเดียว :]
กรี๊ดดดดด จะพยายามไปนะ

แอบอ้างไกลหน่อย
เอ็งติด ธุระเร๊อะ

อยากไปด้วย

แต่กลับไม่ทัน ฮือๆ~

รอนัดหน้า (หลัง 14 ตุลา)

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"
แล้วจะมีซ้อมกันมั้ยครับ  งง

ตัวคนเดียว :]
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 68