หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือน สิงหาคม 2551  (อ่าน 45128 ครั้ง)
กินเครื่องดื่มกระป๋องมากขนาดนี้ หัก"ห่วง"มันออกมาก่อนจะทิ้งสิคะ เก็บไว้เยอะๆ แล้วเอาไปบริจาคทีเดียว เท่ออกค่ะ  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
อร่อยมั้ยครับ พวกเป็บซี่แมกซ์ โค้กซีโร่เนี่ย ไม่เคยลองกินเลย กลัวไม่อร่อย

เคยกินโค๊กซีโร่ครับ กินเสร็จแล้วปวดท้องเข้าห้องน้ำพอดี

มันยังฟุ่ อยู่ในคอห่านเลยครับ

ลองเปิดโค๊กซีโร่ๆ ใหม่ๆ แล้วจิ้มหลอดลงไปเร็วๆ ฟองมันจะฟู่ในปริมาณมหาศาลมากกว่าโคีกทั่วไปด้วยนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เคยกินโค๊กซีโร่ครับ กินเสร็จแล้วปวดท้องเข้าห้องน้ำพอดี

มันยังฟุ่ อยู่ในคอห่านเลยครับ

ลองเปิดโค๊กซีโร่ๆ ใหม่ๆ แล้วจิ้มหลอดลงไปเร็วๆ ฟองมันจะฟู่ในปริมาณมหาศาลมากกว่าโคีกทั่วไปด้วยนะครับ
เป็บซี่แม็กซ์ก็เช่นกันเลยครับเอ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
กระป๋องกับขวดใสขายได้ราคาดีครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
เต็มถุงแล้วค่อยทิ้ง

เมื่อก่อนผมก็เก็บครับ ขวดโค้กซีโร่ ประมาณ 6 ถุงดำ แทบจะกินแทนน้ำ อ๊าง~
แต่ไม่ได้ทิ้ง เอาไปขายได้  กร๊าก

แต่ตอนนี้เลิกกินแทนน้ำแล้ว นานๆ กินที

Today you , Tomorrow me.
ส่งอีกรอบ

สภาพหลังจบงานสัปดาห์วิทย์เมื่อวันที่ 20 ง่ะ

จะหมดเดือนแล้วน้าาาาา

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
จ้ะ ยาย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โพสในมัลติพายแล้วนึกได้ว่า มีโจทย์นี้

เมื่อคืน ตอนเดินกลับบ้าน เห็นคนจรจัด เนื้อตัวแบบสกปรกๆ กำลัง มองซ้ายมองขวา แล้วก็ลงไปนอน

คนพวกนี้ ตอนตื่นมาเค้าจะคิดอยากตายกันไหมอ่ะ

หลับไป ตื่นมา พรุ่งนี้จะกินอะไร จะนอนที่ไหน จะทำอะไร

คือมันนึกอะไรไม่ออกเลย แล้วเค้าอยุ่กันมาได้ยังไงเนี๊ยะ

เคยคิดอยากจะตายๆให้มันพ้นๆไปไหมครับ

อยากเข้าไปถามนะ แต่กลัวแกคุ้มคลั้งขึ้นมา ล็อคคอเอามีดจี้หล่ะ กุซวยเลย

http://talork.multiply.com/journal/item/18/18?replies_read=1

กาก
ซื้อของกินไปให้ดิ แล้วชวนคุย  หมีโหด~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เขาก็สบายดีในแบบของเขานี่แหละครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8]