หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8

ผู้เขียน หัวข้อ: โจทย์ประจำเดือน สิงหาคม 2551  (อ่าน 45129 ครั้ง)
ถ้าไม่ใช่เข่าล่ะ
โห

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
คะ คะ คะ คะ ข้อเท้า

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
มีใครตอบกระจู๋ ไปหรือยัง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าไม่ใช่เข่าล่ะ

เห็นรอยดำๆ นั่นเปล่า เกิดจากน้ำ ที่ไม่ใช่เข่า  กร๊าก

ได้เวลาส่งกับเขามั่ง

ฮือๆ~

งง  ไม่เก็ทอ่ะ

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
ถูกทิ้งอยู่บ้านคนเดียว รอพ่อแม่กลับ น้องดำ

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
โดนทิ้งที่ก้นซอยเปลี่ยว  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
 กร๊าก พยายามกันจัง

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
งง  ไม่เก็ทอ่ะ

:05:ใบไม้น่ะใบไม้ ฮือๆ~

เต็มถุงแล้วค่อยทิ้ง

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ทานน้ำอัดลมมาก ๆ ไม่ดีต่อสุขภาพนะคะ  เกย์แอบ
นั่นซินะครับ พอมาดูสัดส่วนแล้ว น้ำดำ ชนะเลิศ

อร่อยมั้ยครับ พวกเป็บซี่แมกซ์ โค้กซีโร่เนี่ย ไม่เคยลองกินเลย กลัวไม่อร่อย

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
  กินแล้วเหมือนไม่ได้กินครับ เพราะ 0 แคลลอรี่

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8