หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก. วันเกิดน้องเฟิร์น  (อ่าน 61459 ครั้ง)
HBDนะเฟิร์น
ขอให้มีความสุขคั่กๆ
คืนนี้เป่าเค้กแล้วนะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ช้าหน่อย นะ

ขอให้มีความสุข

ขอบคุณทุกคนค่า   ไหว้

กรี๊ดดดดด หื่น  หยี  เกย์ออก

ขออภัยไม่ได้แอบอ้างตอบทุกคนนะคะ   ไหว้  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
สสวกนะคะ ลันล้า
ขอให้มีความสุขมากๆ ค่ะ  จ๊วบ

~_~ ภูมิใจที่เกิดเป็นลูกชาวนา ~_~   ;D
สุขสันต์วันเกิดจ้าาา มีความสุขมากๆ แล้วก็น่ารักอย่างนี้ตลอดไปนะ ยิ้มน่ารัก

นานๆ จะเข้ามาที
 สุขสันต์วันเกิดครับ สนุกสนานร่าเริงแจ่มใส  (แจ๋ว แจ๋ว)

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ตั้งแต่ปีที่แล้ว?
ปีนี้อวยพรไม่ทัน
รอปีหน้าค่อยมาใหม่นะ
ถ้าไม่ทันอีกก็ปีต่อ ๆ ไป
แต่เพื่อความไม่ประมาท
เขียนฝากไว้ถ้าคิดถึงกันก็เปิดอ่าน
"ฟด"
สาบานจ้ะ ว่านี่คือคำอวยพรที่ดื่มด่ำที่สุดแล้ว
คิดนานมันจะแปะไม่ทัน จึงลดเหลือแค่ ฟ.ด.
เฟิร์น....................ดี
บอทย่อมเข้าใจในบอท

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..
 ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เฟิร์น  ปลื้ม

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
 อ๊าก ฮือๆ โบร่าห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์ห์
(แปล: สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ พี่เฟริน ผู้เป็นเทพของเหล่าจักรกล  ไหว้)

แปลได้ไงนั่น  อู้ย..

รหัสลับดาวองซ์มั่ก โวย

สุขสันต์วันเกิดครับผม (ย้อนหลัง)

เกย์ออก เกย์ออก เกย์ออก

(เกิดเดือนสิงหากันเยอะเหมือนกันแหะ)

i'll walk until i find u.
แต่คนเกิดสิงหาฯ และราศีสิงห์มีไม่มากนะ  อืมมมมห์

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16