หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนสิงหาคม 2551  (อ่าน 99090 ครั้ง)
Organic Chemistry 9th edition
(แปลไทยได้ว่า"เคมีอินทรีย์ พิมพ์ครั้งที่ 9")
ของโซโลมอน
(ปัจจุบันตูก็ยังอ่านได้ไม่ถึงหนึ่งในห้า ฮือๆ~)

คำพูด EM"M" Corp.- แรงไปครับ

ปัญญาชนทั่วไปน่าจะเข้าใจแล้วนะครับ

บางทีจุดเล็กๆจะทำให้เรา เราอาจเสีย สาวก ไปหลายคนเลยนะครับ

และในหลายๆ โจทย์ หลายเดือนที่ผ่านมา

ก็เอารูปเก่า รูปบังเอิญมา เราก็ไม่ซีเรียสอะไรขนาดนั้น  (หลายคนตั้งใจ และ หลายๆคนก็ไม่รู้จริงๆ)

เพียงแต่พูดด้วยคำพูดดีๆ เพื่อให้เค้าลองไปฝึกถ่ายรูปมาใหม่ พอเค้ารับทราบ เค้าก็ไปถ่ายมาส่งใหม่

มันก็แค่นั้น

บางทีความสนุก มันก็แฝงไปด้วย การแถ ให้มันเข้ากับโจทย์ ไม่ใช่เหรอครับ

ขอ -1  EM"M" Corp. แบบบอกให้รู้กันซึ่งๆ หน้านี่แหละ  ยิ้มน่ารัก

กินรอบวง
ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รูปหยินหยางพี่แอนสวยอ้ะ โห
ตอนแรกนึกว่าครอปมา รูปมันดูยาวๆ มากเลย

นึกถึงเพื่อน มีเพื่อนชื่อหยินและชื่อหยาง
อยากจับมันมาถ่ายคู่กันแล้วส่งจัง แต่ก็ไม่หนุกแฮะ มุกรู้แค่คนเดียว หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
โซโลมอนนี่ทำหนังสือน่าอ่านดีนะ
ของชีวะก็น่าอ่านพอๆ กะแคมป์เบลเลย

เอือม  อะไรที่เกี่ยวกับชีวะ ขอให้ไปไกลตัวได้ที่สุดเป็นอันดี  ฮือๆ~

หนังสือทำน่าอ่าน แต่...วิชา  ไม่ล่ะ  กร๊าก

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?

ชื่อภาพ ผู้ชนะ

ขอเบิ้ลนะ

ชื่อภาพ ฮ่วย จะไปทางไสดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ส.ค. 2008, 22:27 น. โดย กาปุ๊ก » บันทึกการเข้า

เมื่อแดงพบเขียว  กรี๊ดดดดด เล่นด้วยๆ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ใบไม้ไฟไหม้ กรี๊ดดดดด
เล่นสีๆ เกย์ออก

ชื่อรูป ไม่จริง

เดินมาทำงานเมื่อเช้าจู่ๆก็มีเมฆดำๆลอยมาทำท่าฝนจะตกทั้งๆที่ข้างหลังผมยังแดดออกอยู่เลย ไอ้มืดหมี

แต่ก็ไม่ตก แป่ว

โอ้ววว ฟ้าแบบนี้พี่อู๋ก็ยังถ่ายได้เนอะ

คนเรา . . . แหยะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
 งั้นเหรอ ตรงตัวอักษร GPF นั่นประกายแดดส่องเหรอ?

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ใช่ ด้านหลังแดดออกไง อ๊าง~

ตึกคุ้นโคตร ทำงานใกล้ๆกันแน่ๆ  เกย์แอบ

กาก
อาจจะใกล้กว่าที่คิดก็ได้นะครับ  ฮี่... กึ๋ยๆ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 19