หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนสิงหาคม 2551  (อ่าน 99077 ครั้ง)
ผมขอโทษด้วยครับ  ที่ทำให้รู้สึกไม่ดี  ไหว้  เศร้า

ภาพพี่แอน  มันดำขนาดนั้นจริงๆ เหรอครับ  โห

ที่เค้าบอกไป ไม่ใช่ว่าคิดจะหนีปัญหา

แต่แค่คิดว่า เค้าคงไม่เหมาะกับที่นี่จริงๆ

เพราะเค้าคิดว่า ที่นี่เป็นที่นึงที่รวมคนเก่งๆเข้าด้วยกันเยอะแยะ

แต่...เค้าที่มาเพราะความพยายามมากกว่า พยายามที่จะสร้างงานออกมา

เพื่อ รอคำชี้แนะ และติงานที่เค้าทำ

พี่แน็กเป็นคนแนะนำเว็บบอร์ดนี้ให้รู้จัก เพราะเค้าบอกว่าสังคมที่นี่ดีมาก

เค้าก็เห็นด้วยกับพี่แน็กเมื่อเข้ามาในนี้จริงๆ และรู้สึกว่าทุกคนอยู่กันแบบเป็นระเบียบ

ที่พูดมาคือไม่ได้ตั้งใจจะว่าอะไรใคร แต่แค่เป็นความรู้สึกจากตัวเค้าเองมากกว่า

หลายครั้งแล้วที่เค้าอยากจะพูด แต่ก็ไม่มีโอกาส

ถ้าเกิดพี่ๆเห็นว่าที่เค้าพิมพ์ไปไม่เหมาะสม ก็ต้องขอโทษด้วย

แล้วก็ต้องขอโทษอีกครั้ง ที่จะบอกว่า คำว่าขอโทษมันติดตัวเค้ามาตั้งแต่เกิด

มันคงจะเป็นสันดานไปแล้ว เพราะว่าทำอะไรเค้า ก็มีแต่คำว่า "ขอโทษ"   เศร้า

ค่อยๆ ปรับตัวนะครับ บางครั้งบางอย่าง เค้าก็มีจริงจังกันบ้าง

บางอย่างเราก็เล่นกันสนุกๆ อย่าคิดมากเลยครับ

ยิ้มเข้าไว้  ยิ้มน่ารัก

ผมขอโทษด้วยครับ  ที่ทำให้รู้สึกไม่ดี  ไหว้  เศร้า

ไม่เป็นไรค่ะ แค่น้ำตาซึมๆ  กร๊าก

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?

ไม่เป็นไรค่ะ แค่น้ำตาซึมๆ  กร๊าก

อย่าคิดมากนะครับ

ผมก็ดูรูปจากมือถือของกนกประจำนะ  ยิ้มน่ารัก

อย่าคิดมากนะครับ

ผมก็ดูรูปจากมือถือของกนกประจำนะ  ยิ้มน่ารัก

ค่ะ ไม่ได้คิดมาหรอกค่ะ

ก็แค่เรื่องเข้าใจผิด

จากที่เค้าเป็นคนเข้าใจอะไรยาก

ไอ้มืดหมี เดี๋ยวต้องไปนอนแล้ว

ไมเกรนกำลังเดินเครื่อง  กร๊าก

:46:ขอบคุณที่ดูรูปที่เค้าถ่ายนะคะ

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?
เอาเป็นว่าอย่าคิดมาก แล้วกลับมาสนุกกันต่อดีกว่านะ  ยิ้มน่ารัก

ตูสิควรจะคิดมาก
เพราะไม่มีใครสนใจตูเลย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อ้าว เอ็งโพสรูปเมื่อไหร่  แหยะ

ไหน ขอลองวิจารณ์บ้าง ตูว่ามันตรงข้ามไม่สุดยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก  กร๊าก

พูดไปงั้นละ เดี๋ยวพอถึงเวลาตูบ้าง ก็คงคล้ายๆ กัน

น่าน....มาตัดพ้ออีกคนแล้ว  หมีโหด~

แต่รูปที่พี่แอนถ่ายมา มันเจ๋งมากเลยนะครับ รูปที่ลากการ์เดี้ยน มานั่น

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

โอ๋ๆ พี่เช็ดให้นะ

ดูสมัครเป็นตัวอย่างดิ คนด่าทั้งประเทศ ยังไม่สะดุ้งเลย

รูปแอนสวยดีครับ แต่ดูไม่ออก ว่ามันชนะยังไง เพราะมันกึ่งกลางพอดี ถ้าจะให้ดูว่าชนะ น่าจะ ให้มันเหลื่อมๆ มาหน่อย

เหมือน ตอน ยิงพลังคลื่นเต่าใส่กัน แล้วมันโดนดันจนระเบิดใส่ตัวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ส.ค. 2008, 00:14 น. โดย ถนอม » บันทึกการเข้า

กาก
ภาพพี่แอน  มันดำขนาดนั้นจริงๆ เหรอครับ  โห
ตูสิควรจะคิดมาก
เพราะไม่มีใครสนใจตูเลย ฮือๆ~

ชิ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำติชมครับ ไหว้
ใช้ชื่อภาพนำความคิดจริงๆ ด้วย ไม่ดีเลยๆ
(จริงๆ จะตั้งว่าหยินกับหยาง แต่กลัวโหล เลยเป็นไงล่ะ)

สายตาเราเห็นว่าดำจริงๆ ครับ
แต่ถ้ากับกล้องเนี่ย ต้องตั้งค่าเป็นโหมดที่ความเข้มของสีจัดๆ หน่อยถึงจะเห็นแบบตา

เอาภาพนี้แก้มือ
ถ่ายเมื่อวานนี้จากเวทีพันธมิตร
แบบไม่ชัดและท่ามกลางสายฝนแบบนี้แหละ

แด่เขมร

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
นึกออกละ  ฮี่ๆ รอเวลาก่อน  เกย์แอบ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ลองส่งดูมั่ง

ชื่อ-หนังสือสีเขียว ปากกาสีแดง

ถ่ายแบบไม่ได้คิดอะไรทั้งนั้น กร๊าก

ลองส่งดูมั่ง

ชื่อ-หนังสือสีเขียว ปากกาสีแดง

ถ่ายแบบไม่ได้คิดอะไรทั้งนั้น กร๊าก

หนังสืออะไรอ่ะ แลดูน่าอ่าน

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19