หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: ฝึกถ่ายรูปประจำเดือนสิงหาคม 2551  (อ่าน 99074 ครั้ง)
ผมว่าตรงข้ามดีแล้วครับมันแถได้หลายความหมายดี  แหยะ
จอมแถมาเอง  แหยะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 กรี๊ดดดดด โจทย์มาแล้ว

ยังไม่มีรูปเลย  กรี๊ดดดดด

ว่าเดือนที่แล้วยากแล้วนะ เดือนนี้ยากกว่าอีก  ง่ะ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
แปะก่อน ง่ะ

ยังนึกไม่ออกเลยครับว่าอะไรจะตรงข้ามอะไรยังไงดี

แปะๆๆ   ฮี่ๆ

ยาก ท้าทาย ได้ใจ  กร๊าก

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?
ขอประเดิม  กร๊าก

ชื่อภาพ : สวยย..ย..ย..ยย

กร๊าก

TT^TT ,, เปิดพจนานุกรมทีสิ !! คำว่า "อนาคต" คืออะไร ?
ตรงข้ามความจริงใช่มั้ย  แป๊ะยิ้ม

กติกาต้องถ่ายใหม่นะครับ

Today you , Tomorrow me.
ตรงข้ามความจริงใช่มั้ย  แป๊ะยิ้ม

กติกาต้องถ่ายใหม่นะครับ

แต่...อันนี้ก็ถ่ายใหม่นะคะ ก็พึ่งถ่ายเพื่อนมา

จ้ะ

Today you , Tomorrow me.
ขอประเดิม  กร๊าก

ชื่อภาพ : สวยย..ย..ย..ยย

กร๊าก

ทำหน้าได้ลั๊ลลามาก  กร๊าก

กาก
ไม่ใหม่นะงี้
ใหม่ในความหมายคือ การถ่ายภาพ หลัง จากการตั้งโจทย์
เริ่มนับตั้งแต่ เวลาที่โจทย์ถูกตั้งขึ้น
เร็วไปสองวิ ก็ถือว่าผิดกติกา กฏข้อนี้สำคัญที่สุดเลย  หมีโหด~
นานๆจริงจังนะเนี่ย  กร๊าก

โจทย์เดือนนี้น่าสนใจมากเลย   เจ๋ง
ชอบอะไรแนวๆนี้ หรือ ถนัดแนวนี้ก็ไม่รู้
มันทำให้ต้องมองสิ่งของเล็กน้อยทั่วไป
ทั้งที่มันไม่เคยสำคัญมาก่อน ไม่แม้แต่จะแล
แพทเทิร์นเปลี่ยนชีวิต หวังว่าตรงข้ามจะเสริมแนวคิดและมุมมองใหม่ๆ

หรือตัวเองไม่ค่อยถนัดกับมนุษย์เท่าไหร่ก็ไม่รู้ ฮือๆ~
เลยชอบถ่ายสิ่งของ ชอบถ่ายสิ่งแวดล้อม
ชอบถ่ายเป็นที่เป็นทาง
แต่ไม่ชอบถ่ายตอนตีสองเหมือนแอน แหยะ
 หมีโหด~ อ้าว แล้วของป้าแป้งอะ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
มันคนละจู๋แล้วตาเบ๊อะ แหยะ

ชื่อภาพ รักเตงนะ กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 19