หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมมีปัญหาเรื่อง create Projector ผมใช้flashคับ  (อ่าน 3410 ครั้ง)
คือผม จะเอางานไป present แล้วผมก็  create Projector  ไฟล์ แต่มันไม่ยอมโหลดไปหน้า อื่นนะคับ
 ปกติ อยู่หน้า 1 ก็จะโหลดไปหน้า 2  แต่พอ create Projector หน้า1  มันไม่ยอมโหลดไปหน้า 2 คับ
รบกวนตอบด้วยนะคับ  ผมรีบส่งงานมากคับ  ขอบคุณคับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2008, 09:10 น. โดย spider2527 » บันทึกการเข้า
ใช้โปรแกรมอะไรครีเอทเหรอครับ  งง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2008, 12:09 น. โดย จักรี » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
พอ createไฟล์ flash เป็น .exe แล้วมันไม่ยอมโหลด เข้าหน้าอื่น อะคับ รบกวนตอบหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ
 ง่ะ    ทำไมถามสองที่อ่ะครับ ถามกลับก็ไม่ยอมตอบ แล้วจะช่วยอย่างไงละครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ใช้ flash คับ
งั้น ก็ลองเซฟเป็น  swf ธรรมดา แล้วเปิด swf นั้น แล้วเลือกที่ file >> Creat Projector  ลองดูครับ ว่าใช้ได้มั้ย

//แล้ว พิมพ์ไทยให้ถูกนะครับ

ขอบคุณมากครับ กระผม
หน้า: [1]