หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สสวก.น้องนิ้งจ้ะ  (อ่าน 7972 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดครับ  ปลื้ม

คิดอะไรก็ขอให้ได้สิ่งนั้นครับ  ไหว้

ตัวคนเดียว :]
สุขสันต์วันเกิดนะค้า..  ยิ้มน่ารัก

ดีจ้ะน้องนิ้ง  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
 เจ๋ง หปบด

HBD จ้า  ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดจ้ะ อืมมมมห์

สสวก นะจ๊ะ    ยิ้มน่ารัก

เลวยั้นเงา
ขอบคุณทุกคนมากค่ะ ไหว้

ถึงจะไม่ค่อยได้เข้ามาตอบเท่าไร(มาโพสต์เพลงตัวเองอย่างเดียว)
แต่ก็ยังเข้ามาดูเรื่อย ๆ

หวังว่าจะไม่ลืมกันนะคะ ยิ้มน่ารัก

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
สสวกนะคะ น้องนิ้ง

อายุ 16 แล้วเหรอเนี่ย  ฮือๆ~

ขอให้มีความสุขในแบบฉบับที่เด็กอายุ 16 พึงมี  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
นิ้งเป็นสาวแล้วววว
(แก่กว่าเรานิดนึงนะเนี่ย  ไอ้มืดหมี)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
นานาพูดเหมือนตัวเองแก่   กร๊าก

สุขสันต์วันเกิดดดดด แฮปปปี้เบิร์ธเดยยยยย์
ขอให้เธอมีความสุขขขข เท่านั้นนนนน ฉันก็สุขขขขใจจจจจจจ

วันเกิดนิ้งทั้งทีต้องเป็นเสียงเพลง  กรี๊ดดดดด

<3.
สสวก.นิ้งเป็นสาวแล้ว !!!!!!!!
ขอให้มีความสุขกายสบายใจ จ้ะ  สู้ๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สสวก ครับ อีกไม่กี่ปี ก็จะต้องมากังวลกับ รอยตีนกาแล้ว  กร๊าก

กาก
หน้า: 1 [2] 3