หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: หาหอ หาหอ  (อ่าน 15507 ครั้ง)

หมอแมวอยู่แถวไหนเหรอครับ ราคาเท่าไหร่เหรอครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถามราคาหอหรือหมอครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
  เกย์ออก มาเก็บข้อมูล

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ถามราคาหอหรือหมอครับ

ราคาหมอ เอ้ย หอซิครับ  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เอจะย้ายหอเหรอ

พึ่งเห็น ใช่ครับ  ฮือๆ~

แฟนผมอยู่แถวนั้นครับ  กรี๊ดดดดด

....

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
งั้น โอกาศจะเจอพี่หมอที่สนามบอลก็ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วซิครับเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

เนื่องจากตอนนี้มีแนวโน้มว่าจะต้องย้ายหอสูง เพราะแบกรับค่าน้ำมันไม่ไหว เลยอยากถามทุกคนว่า  ฮือๆ~

มีใครพอจะรู้จัก หอ คอนโด บ้านเช่า ราคาประมาณ ไม่เกินสี่พันโดยประมาณ

ที่ดีๆ สะอาด มีแอร์ มีทีวี มีเนต  ใกล้แหล่งชุมชน หาของกินง่าย

แถวเส้นพหล นับจากเมเจอร์รัชโยธืนลงไปถึง อนุสาวรีย์
มั้งมั้ยครับ  ฮือๆ~

ไอ้สีน้ำเงินกับสีแดงมันขัดกันอย่างแรงเลยว่ะ หมีโหด~

ที่แถวๆ สะพานควายมี ถ้าราคาไม่เกิน 4000 ถ้าหอไม่เน่าก็อยู่ในที่สภาพแวดล้อมห่วย

ถ้าจะเอาครบตามเงื่อนไขและสภาพยังใหม่อยู่ที่เห็นมีก็ 7000 บาท

มีที่หนึ่ง ตึกเก่าแล้วแต่สภาพยังดีอยู่ ชื่อบ้านประดิพัทธิ์อพาร์ตเมนต์ ซอยประดิพัทธิ์ 25 มีทางลัดเดินออกหน้าบิ๊กซีได้เลย

ค่าเช่า 4500 บาทต่อเดือนมั้ง มีแอร์ มีอินเทอร์เน็ต

หรือจะเข้าเส้นอินทามระจะมีหอที่ยังดีอยู่เยอะพอสมควร แต่ราคาก็จะมากกว่า 4000 ทั้งนั้น ลองเดินหาดู

งบน้อย
ไอ้ที่ตูเคยอยู่เดือนละ 2300 เอง
แต่ห้องเล็กสุดๆ มีแอร์ก็เหมือนไม่มี(เพราะไม่ชอบเปิด)
โทรศัพท์ก็ไม่เคยใช้ เน็ตก็ไม่ได้ติด ทีวีก็ขี้เกียจดู กร๊าก

สรุปคือมีแต่ตู้กะเตียง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ไอ้สีน้ำเงินกับสีแดงมันขัดกันอย่างแรงเลยว่ะ หมีโหด~

ที่แถวๆ สะพานควายมี ถ้าราคาไม่เกิน 4000 ถ้าหอไม่เน่าก็อยู่ในที่สภาพแวดล้อมห่วย

ถ้าจะเอาครบตามเงื่อนไขและสภาพยังใหม่อยู่ที่เห็นมีก็ 7000 บาท

มีที่หนึ่ง ตึกเก่าแล้วแต่สภาพยังดีอยู่ ชื่อบ้านประดิพัทธิ์อพาร์ตเมนต์ ซอยประดิพัทธิ์ 25 มีทางลัดเดินออกหน้าบิ๊กซีได้เลย

ค่าเช่า 4500 บาทต่อเดือนมั้ง มีแอร์ มีอินเทอร์เน็ต

หรือจะเข้าเส้นอินทามระจะมีหอที่ยังดีอยู่เยอะพอสมควร แต่ราคาก็จะมากกว่า 4000 ทั้งนั้น ลองเดินหาดู

ขอบคุณครับ  กรี๊ดดดดด

ไอ้ที่ตูเคยอยู่เดือนละ 2300 เอง
แต่ห้องเล็กสุดๆ มีแอร์ก็เหมือนไม่มี(เพราะไม่ชอบเปิด)
โทรศัพท์ก็ไม่เคยใช้ เน็ตก็ไม่ได้ติด ทีวีก็ขี้เกียจดู กร๊าก

สรุปคือมีแต่ตู้กะเตียง

นั่นมันหลายยยยยย... ปีมาแล้วนะ หมีโหด~

งบน้อย
โฮ้ย เพิ่งเดือนที่แล้วเอ๊ง

โหวฺ เก่านานจนเขียวขนาดนั้น หมีโหด~

งบน้อย
ลาดพร้าวไม่เกินแนวรถใต้ติน
หอใหม่แจ่ม มีหลายหอ
ลองคุ้ยดูจ้ะ

อยู่บ้านไร่ ไร้เน็ต พี่จะกางมอสกิโต้เน็ต เลี้ยงเป็ดไล่ทุ่ง เดินตามสายรุ้ง ทิ้งเมืองกรุงไว้กับเธอ ..

ไปเจอใบปลิวแถวพหล 35 ราคาใกล้เคียง
อ๋อ อยากได้ที่ขึ้นตรงกับสายรถเมลล์ได้เลยอะครับ  ฮือๆ~

ขอบคุณทุกๆ คนครับ  ไหว้

ซอยนั่นไทยวิฯ กระจายเลยเอ
อย่าไปอยู่เลย สงสาร ตา  ยิ้มน่ารัก

หน้า: 1 [2] 3 4