หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: หาหอ หาหอ  (อ่าน 13107 ครั้ง)

เนื่องจากตอนนี้มีแนวโน้มว่าจะต้องย้ายหอสูง เพราะแบกรับค่าน้ำมันไม่ไหว เลยอยากถามทุกคนว่า  ฮือๆ~

มีใครพอจะรู้จัก หอ คอนโด บ้านเช่า ราคาประมาณ ไม่เกินสี่พันโดยประมาณ

ที่ดีๆ สะอาด มีแอร์ มีทีวี มีเนต  ใกล้แหล่งชุมชน หาของกินง่าย

แถวเส้นพหล นับจากเมเจอร์รัชโยธืนลงไปถึง อนุสาวรีย์ มั้งมั้ยครับ  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2008, 00:36 น. โดย ^-FakE-^ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ฮือๆ~ เอาใจช่วย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ที่วังหินมีคูหานึง แต่เจ้าของจะย้ายออกละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอจะย้ายหอเหรอ
สรุปว่าต้องอยู่หอแล้วใช่ไหม
เออ คุ้นๆว่าวังหินนะ 4 พันต่อเดือน
มีเน็ต 5 เม็ก มีแม่บ้านทำความสะอาดอาทิตย์ละครั้ง น้ำไฟพร้อม มีแอร์ด้วย เกย์ออก

เออ คุ้นๆว่าวังหินนะ 4 พันต่อเดือน
มีเน็ต 5 เม็ก มีแม่บ้านทำความสะอาดอาทิตย์ละครั้ง น้ำไฟพร้อม มีแอร์ด้วย เกย์ออก

อยู่ฟรีด้วยใช่มั้ยครับ  ว้าววว

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าวจะย้ายหอแล้วเรอะ

กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย 2-3 รอบเลย ชิ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ

รู้สึกตี๋จะได้หอใหม่แถวๆ เมเจอร์เหมือนกันมั้ง
เดือนละสามพันแปด
มีแอร์ แต่มีเน็ตมั้ยไม่แน่ใจ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
 กรี๊ดดดดด เอย้ายมาอยู่เค้ามั้ย

ไปเจอใบปลิวแถวพหล 35 ราคาใกล้เคียง
อ๋อ อยากได้ที่ขึ้นตรงกับสายรถเมลล์ได้เลยอะครับ  ฮือๆ~

ขอบคุณทุกๆ คนครับ  ไหว้

ลองไปดูแถวสะพานควายไหม
ตูเคยอยู่แถวนั้นแหละ (สมัยที่เรียนจบมาแล้วทำงานแค่เดือนกว่าๆ)
ถือเป็นโซนหอที่ใช้ได้เลยโซนนึง
ของกินมี บิ๊กซีพร้อม ร้านหนังสือตรึม รถไฟฟ้าจ่อ

ลองไปเดินดูได้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เออใช่ แค่ชื่อสะพานก็เหมาะกับเอแล้วนะ  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ชิ

ใช่ซิ ไอคนอยู่ทุ่ง

ถ้างั้นเอคงได้เจอผมบ่อยๆ  หมีโหด~/
เอ๊ะ เฟิร์นก็อยู่ใกล้ๆนั้นชิมิ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2 3 4