หน้า: 1 ... 291 292 293 294 295 296 297 [298] 299 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250474 ครั้ง)
ฮิปเลยนะ  กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี

ให้เพื่อนไปแล้ว  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 ต.ค. 2015, 14:09 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
สีสวยอะ
จริงๆ สนใจ Vibram ที่มีเหงือกอะพี่ เวลาเดินเหยียบน้ำแฉะๆ นี่น้ำมันย้อนเข้ามาไหม

สีสวยอะ
จริงๆ สนใจ Vibram ที่มีเหงือกอะพี่ เวลาเดินเหยียบน้ำแฉะๆ นี่น้ำมันย้อนเข้ามาไหม

เต็มตีนเลยครับแอ้
แต่แห้งไวมาก

จะใส่ไปไหน?
เดินป่า เขา ไม่เหมาะนะ พื้นมันไม่เกาะ
แต่ถ้าวิ่งทางเรียบมีน้ำขัง อันนี้สบาย
น้ำเข้าแล้วออกตลอดทาง

ถ้าจะใส่ลุยป่าเขา เลอะเทอะมีโขดหิน
ต้อง spyridon พื้นแบบข้างล่างหรือ trail แบบข้างบนครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 ต.ค. 2015, 14:32 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

จะใส่ทำอะไรนะ นึกก่อน
คือตอนแรกเริ่มที่อยากได้คือเป็นคนชอบเดินเท้าเปล่าอะพี่ แล้วรู้สึกว่ารองเท้าทั่วๆ ไปมันหนักแล้วก็พื้นหนา
บางทีมันไม่สัมผัสเลยว่าพื้นข้างล่างเป็นอะไร คือถ้าเราเดินบนหินเราก็อยากรู้ว่ามันเป็นหิน (แต่ไม่อยากเจ็บนะ)
ที่สนใจรองเท้าแบบนี้ คือจินตนาการเอาว่ามันน่าจะให้ความรู้สึกบางเบาแบบที่อยากได้นะ (แล้วมันเป็นงั้นมั้ย)
ส่วนจะเอาไปใส่ที่ไหน คงจะทั่วๆ ไป แบบติดกระเป๋าไปด้วย เลือกใช้ให้เหมาะสมไรงี้อะค่ะ
ส่วนเดินป่าเดินเขา ถ้ามันใส่แล้วเดินสบายคงจะชอบเลยแหละ อยากได้รองเท้าเบาๆ ที่ไม่เป็นภาระชีวิต

ลุยครับ  เกย์ออก
มี Vibram Fivefingers ด้วย

อย่างไกล  ฮือๆ~

อย่างไกล  ฮือๆ~

ไปมาร้อยเอ็ดเจ็ดย่านน้ำ บางนาไกลเหรอพี่  กร๊าก

There's only one "Jack Russell"
ใครไปฝากดู Home Gym หน่อยครับ

ผมซื้อ Vibram ห้านิ้วจากเมกาบางนาครับ
สาขาที่แนะนำอื่นๆ ก็ เซ็นทรัลเวิลด์ มีหลายรุ่น พนักงานโอเค
กับที่เทอร์มินัลชั้น G ก็ใกล้ดี แต่ร้านเล็กไปหน่อย ของไม่ค่อยเยอะ

ซื้อสีแดงมาล่ะ เจ๋ง ใส่เดินสยาม น้ำเต็มตีน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปมาร้อยเอ็ดเจ็ดย่านน้ำ บางนาไกลเหรอพี่  กร๊าก

ก็จริงแหละ ให้นึกถึงที่ เชียงใหม่ หาดใหญ่ ปากเซไรเงี้ยนึกออกนะ แต่บางนาอยู่ทิศไหนของ กทม ยังไม่รู้เลย  กร๊าก

...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เม.ย. 2016, 20:58 น. โดย ... » บันทึกการเข้า
iPAD ขายแว้ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23 พ.ค. 2016, 14:58 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

ขายบ้านครับ

เป็นทาวน์โฮม 3 ชั้น หมู่บ้านอารียา โมวา เกษตร
ใกล้เกษตรนวมินทร์-รามอินทรา
พิกัด https://goo.gl/maps/yPJMETqJzan

เจ้าของขายเองครับ เนื่องจากย้ายออกต่างจังหวัด
ย้ายออกจากเมืองกรุงเพราะชอบที่กันดารๆ ครับ
.

ขายราคา 4.2 ล้านบาทครับ
.

#รายละเอียด
ทาวน์โฮมสไตล์โมเดิร์น 3 ชั้น 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ
หน้ากว้าง 5.5 เมตร (จอดรถได้ 2 คัน)
เนื้อที่ 19.7 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 155 ตร.ม.(ไม่รวมระเบียง)
.

ตกแต่งและต่อเติมเรียบร้อยสวยงามพร้อมอยู่ทันที
มีระเบียงโปร่งหน้าบ้านชั้นสอง ติดแอร์ทุกห้อง เว้นห้องน้ำ
ทุกอย่างอยู่ในสภาพดี ก่อนย้ายออกเราทาสีไว้ใหม่เอี่ยมกริ๊บๆ
เพื่อนบ้านทั้งซอยน่ารัก นิสัยดี ไม่มีดราม่า อันนี้สำคัญมาก เกย์ออก
ข้อมูลอื่นๆ ดูในอัลบั้มครับ (http://bit.ly/areeyamova212)
.

#สิ่งอำนวยความสะดวก
สวนสาธารณะ / คลับเฮาส์ / สระว่ายน้ำ
รปภ. (เจ๋งมาก อยู่มาสิบปีไม่เคยมีขโมยในหมู่บ้านครับ)
.

#สถานที่ใกล้เคียง
ม.เกษตรศาสตร์ / ม.ศรีปทุม
รร.นานาชาติเลิศหล้า / รร.สาธิตเกษตร
เซ็นทรัลลาดพร้าว / เซ็นทรัลอีสต์วิลล์
เดอะคริสตัล / นวมินทร์ ซิตี้อเวนิว
CDC / โลตัส รามอินทรา / บิ๊กซี รามอินทรา
ใกล้รถไฟฟ้าสายสีเขียวและสีชมพูในอนาคตอันใกล้

สนใจสอบถาม 0836010005 (โบว์)

สนใจไปซื้อได้
ดูรูป + ข้อมูลเพิ่มเติม http://bit.ly/areeyamova212

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
แอนย้ายแล้วเหรอครับ ขอให้ขายบ้านได้เร็วๆ นะครับ  เจ๋ง

ปล.อัพเดตเรื่องบ้านที่ตจว. ให้อ่านกันบ้างนะครับ เผื่อได้แรงบันดาลใจกลับ ตจว. บ้าง  อืมมมมห์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หน้า: 1 ... 291 292 293 294 295 296 297 [298] 299 300