หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250447 ครั้ง)
ฝากให้พีุ่รสไปถามรุ้งให้แล้วนะพี่ศักดิ์ พี่มัม  เกย์ออก
รอฟังคำตอบวันสองวันนี้แหละ  ปลื้ม

รับแซ็บ  เกย์ออก
ขาย

กล้องฟิล์ม Rollei 35 SE (Made in Singapore)
สภาพค่อนข้างดี จะเอาไปสะสมก็ได้ เอาไปถ่ายรูปก็ดี
พร้อมซองหนัง มีสายคล้องข้อมือในตัว ราคา 4,800 บาท

ราคาต่อรองได้

เกย์ออก

ขอดูรูป  ลันล้า จ๊ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ยังรอคอยพี่รสกับรุ้งอยู่จ้า  เกย์ออก

ยังรอคอยพี่รสกับรุ้งอยู่จ้า  เกย์ออก

ต้องรอก่อนนะพี่ๆ  พอดีมีของมาส่งมาแล้วมันไม่ดีมีตำหนิ พวกรุ้งเลยตีกลับไป  ยังไงถ้าพี่ๆรอได้ ก็รอก่อนนะค่ะ อยากให้ได้ของดีๆกันหมด
สรุปขายโลเท่าไรครับ  แอปเปิ้ลเนี่ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ถ้าจะขายเครื่องสำอางมิสทีน มีใครสนใจมั่งคะ  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ต้องรอก่อนนะพี่ๆ  พอดีมีของมาส่งมาแล้วมันไม่ดีมีตำหนิ พวกรุ้งเลยตีกลับไป  ยังไงถ้าพี่ๆรอได้ ก็รอก่อนนะค่ะ อยากให้ได้ของดีๆกันหมด

ได้จ้า รอได้จ้า  ปลื้ม
ขอบคุณมากเลยครับ   ยิ้มน่ารัก

ขอประกาศขายของค่ะ

ถ ถ ถูกต้องนะคร้าบ  คริคริ

หน้าปกเสร็จแว้ว แปะๆๆ

ขอบคุณฟอนต์ ของลุงป๋วย TX Creamy และฟอนต์จาก SIPA ด้วยค่ะ  ไหว้   ไหว้   ไหว้

เรื่องหนังสือ ตอนนี้กำหนดราคาได้แล้ว ขายอยู่ที่160 บาทค่ะ  กรี๊ดดดดด

ปกพิมพ์สี่สี เนื้อในมีหน้าสีแทรกด้วย เป็นภาพสีน้ำเต็มหน้า กระดาษถนอมสายตา รวมเก้าสิบห้าหน้า คุ้มจริงๆ  เจ๋ง

(โฆษณาอีกแล้ว  ฮี่ๆ)

ลืมไปว่า มีแค่50เล่ม เท่านั้นค่ะ

ย้อนกลับไปอ่านโพสต์เก่าๆแล้วมันช้ำใจ หนังสือขายยังไม่หมดค่ะ  ฮือๆ~
เลยเอามาลองประกาศขายในนี้ดูค่ะ เผื่อพ่อแม่พี่น้องจะสนใจ  กรี๊ดดดดด

ราคายังอยู่ที่เล่มละ 160 บาทค่ะ (ราคาเฉียดทุน แทบไม่ได้กำไร  ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ขายด้วยความสะใจ)
ตอนนี้เหลือประมาณสิบกว่าเล่มค่ะ สนใจติดต่อเบลล์โดยตรงค่ะ
ขอบคุณค่า  ไหว้

และอีกงาน ที่ทำไว้แล้วก็ไม่มีเวลาไปนั่งขาย แล้วก็เหลืออีกแล้ว  ฮือๆ~

กระเป๋าหมีเหลี่ยมค่ะ ยังมีอยู่หลายใบไม่ได้วางขายซักที ถ้าสนใจ สอบถามราคาหลังไมค์ค่ะ  ไหว้

พี่เคยจองหนังสือไว้เล่มนึง ยังไม่ได้ไปรับเลยอ้ะ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
จ่ายตังแล้วใข่ไหมคะ
งั้นเดี๋ยวไปรับให้ค่ะ  น้องดำ  ฮี่ๆ

Las Noches Rubicundior
จ่ายตังแล้วใข่ไหมคะ
งั้นเดี๋ยวไปรับให้ค่ะ  น้องดำ  ฮี่ๆ
ใข่มั้ย คริคริ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

ฟองนึง  คริคริ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ซื้อเลยๆ
ของเค้าดีจริงๆ ฮับๆ กี้ กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
วันนี้มาขอขายน้ำหอมค่ะ  กรี๊ดดดดด

BURBERRY : THE BEAT EAU DE PARFUM 30ml
แกะซีลแล้ว เคยฉีดแค่ครั้งเดียว แล้วดันไม่ชอบกลิ่นค่ะ
(ตอนลองกับตอนซื้อ มันให้อารมณ์ไม่เหมือนกันแฮะ
คือเป็นคนไม่ชอบน้ำหอมกลิ่นผู้หญิงน่ะค่ะ  ฮือๆ~)

ซื้อมา 1,700 กว่าๆ เห็นในเว็บไทยขายถูกสุดประมาณ 1,400-1,500 บาท
ขาย 1,200 บาทค่ะ (ลดได้อีกนิดนึง)  ยิ้มน่ารัก

there are no regrets in life, just lessons . .
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24 25 26 27 ... 300