หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250544 ครั้ง)
เอ่อ...

เพื่อนฝากมาค่ะ

รับดูดวง 300 บาท
เปิดไพ่ยิปซี 500 บาท
เปลี่ยนชื่อ 2000 บาท

เค้าโฆษณาว่าเปลี่ยนชื่อมาหลายคนแล้วนะเออ
ประมาณว่าเก่งด้านเลขศาสตร์ค่ะ
ก๊อต จักรพรรค์ ยังมาเปลี่ยนกับเค้าเล้ย (มันว่างั้นอ่ะนะ 555)

เครื่องสำอางเกาหลี ตุ๊กตา Blythe

อืมมมมห์ ใครสนใจติดต่อโลด

สนใจ กรี๊ดดดดด มี catalog ให้ดูมั้ยอ่ะตาล
เบียร์จะแต่งหน้าเหรอ  ฮือๆ~
รอราคาของน้องรุ้ง  กรี๊ดดดดด
เบียร์จะแต่งหน้าเหรอ  ฮือๆ~

กรรม แอบอ้างกำกวม มึนตึ้บ

catalog ตุ๊กตา Blythe อ่ะครับ กรี๊ดดดดด
เบียร์เล่นแต่งตัวตุ๊กตาด้วย  เศร้า
ครับ เกย์เม้ม

จะซื้อให้สาวน่ะครับ แต่ที่เห็นขายอยู่มันแพงมากเลย เผื่อของตาลหิ้วมาได้ถูกกว่า ปลื้ม
ตัวไหนอ่ะค่ะพี่น้อง 

ถ้ายังไงช่วยโพสต์ราคาหรือว่ารุ่นต่าง ๆ ที่จะขายไว้ได้ไหมครับ
เครื่องหิ้วแบบนี้ เขาจะมีรับประกันอะไรนิดหน่อยให้ไหมครับ  งง

Tanada Japan Smooth to the Touch

http://www.tanadajapan.com/

แป้นแล้นน้อย!~

350.-  ลันล้า ส่งฟรี

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
อยู่ในหุ่นมันสวย
กลัวเรามาใส่แล้วไม่สวย ทำไงคะพี่ฟ้า  ไม่ล่ะ
หุ่นตัวนี้ size M ค่ะ  เกย์ออก ต้องมั่นใจ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ครับ เกย์เม้ม

จะซื้อให้สาวน่ะครับ แต่ที่เห็นขายอยู่มันแพงมากเลย เผื่อของตาลหิ้วมาได้ถูกกว่า ปลื้ม

เมื่อท่านขอมาเราจัดให้  เกย์ออก

Milky way sugar ตัวนี้เพิ่งออกใหม่สดๆร้อนๆเลย ของจะมาอาทิตย์หน้าจ่ะ
4500B

Can Can Cat ตัวนี้มีที่คาดผมหูแมว ผมตรง เมคอัพสวย
เวลาถ่ายรูปแล้วสาดแฟลชจะเหมือนตัว ครบรอบ 6 ปีเลย
คาดว่าไม่นานราคาจะพุ่งเพราะเหตุนี้แล 4000 จ่ะ

Natasha Moore ผมแดง มีไฝ ใส่แว่นดำ
เปรี้ยวดี แต่ผมบางไปหน่อย แต่ถ้าจะเอาไปใส่วิก ตัวนี้เปลี่ยนวิกแล้วน่ารักมาก ถ่ายรูปขึ้น
4000B

Prima Dolly (Ginger) น้องคนนี้ผิวเข้มหน่อย
ผมยาวปานกลาง 3500 บาท

Prima Dolly Ashlette น้องคนนี้คนนิยมอยู่
น่ารัก จับแต่งตัวขึ้นดี 3500

น้องคนนี้ลูกสาวตูเอง
Piccadilly Dolly Emcore ชุดที่มาด้วยเยอะมาก มีเสื้อตัวใน ตัวนอก เสื้อกั๊ก กระโปรง รองเท้าสองคู่ ถุงน่องสองคู่ หมวก กระเป๋าสะพาย
แต่งหน้าเข้มนิดนึง ถ่ายรูปขึ้นดี 4500

White Magic Night ตัวนี้ตูว่าตาสีเดิมไม่สวย ต้องไปเปลี่ยน eye chip
แต่ว่าชุดที่มาด้วยน่ารัก ผมสีสวยดี เจอที่เมืองไทยขายไม่ต่ำกว่า 5000 ทั้งนั้น
แต่ตูซื้อได้ 4500 นะ

Rosie Red Encore น้องคนนี้นางแบบสุดๆ ชุดที่ให้มามีเฟอร์ด้วย
4500 เหมือนกัน

Prima Dolly Violet ตัวจริงน้องคนนี้ผมสีสวยมากกกกกกกกกกกก อยากได้อยู่
แต่ขอซื้อน้องสุดที่รักก่อนตอนนี้ 3500 บาทจ่ะ

อันนี้เลือกมาแต่ตัวที่ราคา(ค่อนข้าง)เบามาเน้อ
แบบที่ค่อนข้างต่างจากเมืองไทยอ่ะ
ต้องลองบอกงบประมาณมาว่าเท่าไหร่ เดี๋ยวจะได้จัดรุ่นอื่นเพิ่มให้ได้อ่ะจ่ะ

ตุ๊กตาตูไม่ส่ง ปณ. เน้อ นัดส่งตัวๆอย่างเดียว ตูกลัวหายกลางทาง ง่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ใครมีมอไซค์มาขายมั่งครับ
พวกฮอนด้ารุ่นเก่าๆ อยากซื้อ
ตัวอย่าง
ถ้าเกิดพี่ๆสนใจ โน๊ตบุคของ Mac book Pro 15"  24 GHz ราคาจริงของเครื่องอยู่ที่ประมาณ 71,500 บาท แต่ว่ารุ้งจะขาย ประมาณ 75%  ของราคาจริง   ก็คือ 53,600 บาท ค่ะ 

ถ้าพี่ๆ สนใจตัวไหน พี่ต้องเข้าไปดูจากเว็บจริงแล้วก็ บอกรุ่นสินค้าที่พี่ต้องการมา แล้วหนูถึงจะบอกราคาได้ค่ะ  สินค้ารับประกัน 1ปี ค่ะ มีปัญหา ส่งมาหาหนูแล้วจะเปลี่ยนเครื่องให้ค่ะ ( เขาบอกมาอีกที แต่ก็ไม่มีใครมีปัญหานะค่ะ )

ปล. สินค้าต้องสั่ง ล่วงหน้านะค่ะ อย่างน้อย  2 อาทิตย์ ค่ะ  (พอดีอยู่บ้านนอก ต้องไปเอาของไกลค่ะ )
หน้า: 1 ... 3 4 5 6 7 8 9 [10] 11 12 13 14 15 16 17 ... 300