หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250546 ครั้ง)
มันมึนจริงนะนั่น  น้องดำ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ขายอะไร มีเเต่ซื้อเป็นประจำ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อัพเกรด !!!  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ตอนนี้มีสินค้า โน๊ตบุต ทุกยี่ห้อ  เลยค่ะ
 ราคาอาจต่อรองได้ ( ราคาจริงต้อง 30,000 บาท ขึ้นไปนะค่ะ งั้นจะไม่มีของ)

รับตบคนทั่วราชอาณาจักรค่ะ    กร๊าก

เลวยั้นเงา
รับตบนม  แหยะ

Today you , Tomorrow me.
อัพเกรด !!!  (แจ๋ว แจ๋ว) (แจ๋ว แจ๋ว)

ตอนนี้มีสินค้า โน๊ตบุต ทุกยี่ห้อ  เลยค่ะ
 ราคาอาจต่อรองได้ ( ราคาจริงต้อง 30,000 บาท ขึ้นไปนะค่ะ งั้นจะไม่มีของ)

ขอฟรีได้ป้ะ แหยะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ขายแฟนเก่าได้ไหมคะ มีใครจะซื้อมั่งงงงง 

หื่น

More than in exile...............Dead
More than dead..................Forgotten!!!!!!
ของที่รุ้งขายนี่คือของหิ้วหรือว่าไงครับ หรือว่าราคาเท่าห้าง งง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หิ้วค่ะ

ราคา ?

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตัวไหนอ่ะค่ะพี่น้อง 
ง่ะ แล้วมีตัวไหนมั่งละครับน้องพี่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เป็นโอกาสในการเสนอราคาแล้ว รีบๆ เลย  กรี๊ดดดดด

Today you , Tomorrow me.
รับยิงตุ๊กตาตามงานวัดครับ อ๊าง~
ยิงเอาตุ๊กตาตัวละ 200 แต่ค่าจ้าง 500 รึเปล่าเนี่ย  กร๊าก
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 300