หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250444 ครั้ง)

แปะเลยจิ อยากรู้ด้วย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ก็ไม่รู้อ่ะเด่ะ เลย ไม่ตอบ รอรุ้งสอบเสร็จก่อนเนอะ  ใช่ซี้~

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
โอ้ว น้องรุ้งขายแมกบุ๊คเหรอครับ  เดี๋ยวกลับไปขายนามาซื้อ เลย

น่าจะแยกบอร์ดค้าขายออกมาเลยนะ

ขายกกน มือ2ได้เป่า  หมีโหด~

ขายให้หลอดน่าจะดีนะครับ  กร๊าก กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมขายเพื่อนครับ มีหลายแบบให้เลือก  อ๊าง~
ซื้อพี่แอน สอง ครับ แยกน้ำใส่ถุงให้ด้วย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมขายเพื่อนครับ มีหลายแบบให้เลือก  อ๊าง~

สนใจครับ  อ๊าง~

ซื้อพี่แอน สอง ครับ แยกน้ำใส่ถุงให้ด้วย

แยกน้ำ  กร๊าก

ไม่ได้ครับ แอนขายเป็นชุดเซตคู่กับโบว์ ถ้าขายแอนแล้วใครเขาจะซื้อโบว์หล่ะ  หมีโหด~
คนนะไม่ใช่แฮปปี้มีล โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กร๊าก

เลวยั้นเงา
ใครอยากวางมวยติดต่อได้ครับ ของเพื่อนอีกที  หมีโหด~
รับผลิตและจำหน่ายอุปกรณ์มวยไทยทุกชนิด

Today you , Tomorrow me.
มี ss ด้วย โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มีเป็นแคตาล๊อกมั้ยพี่โอ้เอ้ อยากดูว่าราคาเท่าไรเผื่อจะหาซ์อไป ฝึกเด็กๆ แถวบ้านส่งต่อยงานวัด

มี ss ด้วย โห

ขายอะไรครับ มี ss ด้วย หื่น
ฮาโหลๆ  พี่ป้าน้าอาทั้งหลาย

อยากขายๆ

ขายของตระกลู MAC & apple ทั้งหมดเลยค่ะ  สอบถามได้
ขาย Notebook ตระกลู acer 

.....................................................By นู๋รุ้ง ค่ะ 
ลืมค่ะ มี อันนี้ด้วยค่ะ

กล้องถ่ายดิจิตอล  รูปทุกยี่ห้อเลยค่ะ

เข้ามาบอกไว้ก่อน  แล้วเรื่องรายละเอียดของสินค้า ทั้งกล้องและ โน๊ตบุค จะมาบอกอีกทีนะค่ะ อ่านสือสอบค่ะ มึนตึ้บ

...By นู๋รุ้ง 
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 300