หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250570 ครั้ง)
มันก็สนุกนะครับ (สำหรับคนที่ชอบแบบนี้)

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
คอนเสิร์ตแนวไหนอะกันย์  น้องดำ

ร็อค หรือ โรแม๊นนนนส์  งง
มีแต่อะไหล่รถ แต่ก็ไม่มีใครใช้รถรุ่นเดียวกะตู  ฮือๆ~
ที่แยกรัชดาไน์  วันเสาร์   เขามาขายกันตรึมเลยค่ะพี่ศักดิ์

อะไหล่รถอะนะ
ขาย ยางเปอร์เซ็น ขอบ 14 เอา 350 บาทพอ อ๊าง~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ป๊อบพังค์ครับ
ขวัญใจเด็กๆวัยรุ่นอเมริกัน ประมาณ 15-17 ปี

แล้วตูซื้อมาทำไม ฮือๆ~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ที่แยกรัชดาไน์  วันเสาร์   เขามาขายกันตรึมเลยค่ะพี่ศักดิ์

อะไหล่รถอะนะ

จ้ะแต่ก่อนเดินทุกเสาร์เลยล่ะ (สมัยโสดๆ)
ป๊อบพังค์ครับ
ขวัญใจเด็กๆวัยรุ่นอเมริกัน ประมาณ 15-17 ปี

แล้วตูซื้อมาทำไม ฮือๆ~

คราวหลังซื้อเพราะชอบสิ จะได้ไม่เสียดาย  น้องดำ

นึกว่าขายเพราะไม่มีเวลาฟังซะอีกแน่ะ

อยากได้แผ่นแท้ พี่แจ้  ที่มีเพลงโอ๊ยๆ อยู่ด้วยอ่ะค่ะ  กรี๊ดดดดด
ถามแถวนี้จะมีคนมีไหมนะ 
แล้วมี ใครจะขาย
จริงๆแล้ว ฟอลล์เอาท์บอย เล่นสดสนุกมากนะครับ ถ้าเล่นเวทีเล็กๆ คนดูเป็นผู้ใหญ่หน่อย

แต่นี่ เวทีใหญ่ คนดูมีแต่เด็กๆ อารมณ์ร่วมไม่ค่อยมี ได้ยินแต่เสียงกรี๊ด เพลงไหนมันส์ๆก็ยืินกรี๊ดเฉยๆ

มันเลยไม่สนุกสำหรับผมน่ะครับ กร๊าก

ทั้งบริษัทมีพนักงานโดยประมาณ 2 ร้อยกว่า ๆ อ่ะค่ะ (รวมทั้งบริษัท)

แต่ละแผนกก็สีเสื้อต่างกันอีกต่างหาก ถ้าหมดก็สั่งเรื่อย ๆ น่ะค่ะ

แต่ดูเหมือนจะช้าไปแล้วล่ะ เพราะตะกี้นี้มีน้องเอาเอกสารมาให้โหวตเสื้อ -_-''

ต้องมานั่งลุ้นว่าเจ้านายโอเคด้วยรึเปล่าอ่ะค่ะ

// อัพเดท ๆ กวางเอาเว็บพี่โบว์ให้พี่จัดซื้อดูแล้วล่ะ เขาก็แอบถูกใจบางแบบนะ

แต่อย่างว่าล่ะค่ะ รอดูเจ้านายและสีเสื้ออีกทีว่าจะเลือกเหมือนเราไหม  อืมมมมห์

ว้า แย่จัง แล้วเค้าตกลงกับร้านอื่นยังอ่ะ ฮี่ๆ

ยังไม่แน่ใจเลยค่ะพี่โบว์ เพราะเห็นแต่เอาแบบเสื้อมาให้โหวตอ่ะค่ะ

ตะกี้นี้คุยกับพี่จัดซื้อแล้วเขาบอกว่า

ถ้าอยากเสนอแบบเสื้อเพิ่มเติมโทรคุยกันได้นะคะ

(k.ผา 02-417-0808 ต่อ 860)
น่าจะแยกบอร์ดค้าขายออกมาเลยนะ

ขายกกน มือ2ได้เป่า  หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
คราวหลังซื้อเพราะชอบสิ จะได้ไม่เสียดาย  น้องดำ

นึกว่าขายเพราะไม่มีเวลาฟังซะอีกแน่ะ

อยากได้แผ่นแท้ พี่แจ้  ที่มีเพลงโอ๊ยๆ อยู่ด้วยอ่ะค่ะ  กรี๊ดดดดด
ถามแถวนี้จะมีคนมีไหมนะ 
แล้วมี ใครจะขาย

มีเป็นเทป  น้องดำ

(ไม่รู้ยังฟังได้รึเปล่าด้วย)

i'll walk until i find u.
น่าจะแยกบอร์ดค้าขายออกมาเลยนะ

ขายกกน มือ2ได้เป่า  หมีโหด~

เอาแบบขึ้นราได้ไหม พี่อร
ตระกูลแมค  เกย์ออก

ถ้าเป็นแมคบุ๊คโปรตอนนี้ ราว ๆ เท่าไหร่ครับพี่รส สนใจ ๆ  กรี๊ดดดดด

แอบอ้างเป็นอันเดียว รุ้งขายน่ะค่ะ ยังไง เดี๋ยวแอดเอมคุยกันหรือจมล.ก็ได้ค่ะ

เดี๋ยวถามราคาให้ แต่รุ้งขาย ไงจะให้รุ้งจมล.ไปตอบนะคะ คนที่สนใจ ลันล้า

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 300