หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250430 ครั้ง)
เว็บโมนามาเฟียก็ว่าจะขึ้น V2 มาเป็นชาติแล้วครับ
ลูกค้ากดเข้ามาเจอแต่ Port งานเก่าๆ ข้ามปีไปนู่นแน่ะ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อยากดูแบบเสื้อใหม่ ๆ จัง

จริง ๆ อยากมียูนิฟอร์มใหม่ไว ๆ ต่างหาก
 อ๊าง~

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

อยากดูนางแบบ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ลูกโม่ .22 รึเปล่าคะ?  หรือ .38 คะ?
ลองบอกรุ่นกับยี่ห้อมาก็ได้ค่ะ เดี๋ยวเช็คให้ ได้ค่ะ
(เพราะจริงๆเน้นปืนที่ใช้แข่งขันมากกว่าค่ะ)

.38  s.&w. SPL.

SMITH & WESSON  

ตอนนี้มีของเล่น ของตกแต่ง ของบำรุงรักษา อะไรบ้างอ่ะคะ กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

// ยังไง ไว้เรา จมล.กันเหอะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ลืม ขายโน๊ตบุคหิ้ว หลายยี่ห้อ ตระกูลแมคก็มีนะ  หยี

ตระกูลแมค  เกย์ออก

ถ้าเป็นแมคบุ๊คโปรตอนนี้ ราว ๆ เท่าไหร่ครับพี่รส สนใจ ๆ  กรี๊ดดดดด

ถ้าเป็นแมคบุ๊คโปรตอนนี้ ราว ๆ เท่าไหร่ครับพี่รส สนใจ ๆ  กรี๊ดดดดด

ด้วยครับ กรี๊ดดดดด

Reading Learning & Sharing

คั่นด้วยข่าวเล่าเอามาบอก
แอบอ้าง
  เรียน ทุกท่าน
  เรื่อง ชมภาพยนตร์ เรื่องหนึ่งใจเดียวกัน ฟรี
         พิเศษมาก ๆ สำหรับ วันเสาร์ อาทิตย์ ที่ 2-3  และ 6 สิงหาคม นี้ ย้ำว่า ถึงก่อนมีสิทธิก่อนน่ะค่ะ แนะนำว่าควรไปตั้งแต่ 9.30 น. ค่ะ

สิทธิพิเศษ
 ลูกค้าเอไอเอสดูหนัง หนึ่งใจเดียวกัน ฟรี 
 กรุงเทพฯ และปริมณฑล รอบเวลา 10.00 น. เท่านั้น

เงื่อนไข
 ลูกค้า AIS ทุก Segment ชมฟรี 2 ที่นั่ง / 1 เลขหมาย

วิธีการรับสิทธิ์
 1. นำโทรศัพท์มาแสดง ณ จุดขายตั๋ว
 2. จากนั้นกด USSD ตามหมายเลขที่พนักงานหน้า Box จุดขายตั๋ว แจ้งให้ทราบ
 3. รอ movie code ที่ตอบกลับทางหน้าจอมือถือ แล้วแสดงข้อความให้พนักงานที่จุดขายตั๋วเพื่อรับบัตร

สถานที่รับสิทธิ์
 วันที่ 2-3 สิงหาคม 2551 : พารากอน,เอสพละนาด,อีจีวี และเมเจอร์ ทุกสาขา (ในเขตกรุงเทพฯ และปริมณฑล)
 วันที่ 6 สิงหาคม 2551 : อีจีวี และเมเจอร์ ทุกสาขาในเขตต่างจังหวัด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากดูแบบเสื้อใหม่ ๆ จัง

จริง ๆ อยากมียูนิฟอร์มใหม่ไว ๆ ต่างหาก

กำลังปรับปรุงเว็บใหม่ เดี๋ยวจะถ่ายแบบนางแบบ
กวางจ๋า วันนี้พี่ยุ่งมากเลย ต้องด่าเอ้ยคุยกับลูกค้าเว็บไซต์
เดี๋ยวเรื่องเสื้อพรุ่งนี้มาตอบ มาคุยนะ ว่าแต่จะทำกี่ตัวเหรอ เกย์ออก

ทั้งบริษัทมีพนักงานโดยประมาณ 2 ร้อยกว่า ๆ อ่ะค่ะ (รวมทั้งบริษัท)

แต่ละแผนกก็สีเสื้อต่างกันอีกต่างหาก ถ้าหมดก็สั่งเรื่อย ๆ น่ะค่ะ

แต่ดูเหมือนจะช้าไปแล้วล่ะ เพราะตะกี้นี้มีน้องเอาเอกสารมาให้โหวตเสื้อ -_-''

ต้องมานั่งลุ้นว่าเจ้านายโอเคด้วยรึเปล่าอ่ะค่ะ

// อัพเดท ๆ กวางเอาเว็บพี่โบว์ให้พี่จัดซื้อดูแล้วล่ะ เขาก็แอบถูกใจบางแบบนะ

แต่อย่างว่าล่ะค่ะ รอดูเจ้านายและสีเสื้ออีกทีว่าจะเลือกเหมือนเราไหม  อืมมมมห์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 ก.ค. 2008, 16:19 น. โดย โจ๊กเกอร์กวาง » บันทึกการเข้า
ขอบคุณเอ  วันอาทิตย์ไปดูหนังฟรี เอสพลานาดดีกั่ว  คริคริ
ขาย DVD คอนเสิร์ต Fall Out Boy Live in Phoenix ครับ
แผ่นแท้ สภาพ 95% ดูไม่ถึงครึ่ง
ในราคา 300 บาท

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ดูไม่ถึงครึ่ง

กร๊าก ชอบตรงนี้แหละ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

อยากดูแค่ครึ่งหลัง 150 ละกันนะ

ทำไมดูไม่ถึงครึ่งละครับ มันไม่สนุกหรือ  อู้ย..

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 300