หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250587 ครั้ง)
หมอแมวขายเงาะ  โวย  แข่งกับผมเหรอ  

ผมขายของเล่นนะครับ เอ้า!! จริงๆ นะเนี่ยไม่ได้ไก่กา  ก็ให้เร่เข้ามา มีลูกบอกลูก มีหลานบอกหลาน
สิ้นค้าราคาโรงงานตามร้านไม่มีขาย มีที่นี่ที่เดียว ไม่เบี้ยวไม่โกง ส่งถึงที่ขอเพียงมีค่าส่ง  
ใครอยากได้ให้ลูกให้หลานเล่น ก็ส่ง จมล.มานะครับ มีหลายแบบให้เลือกสรร
เร็วๆนี้จะมี แคตาล๊อกมาให้ดูกัน   มาๆ ครับ สงเสริมจินตนาการลูกหลานเยาวชนของชาติ
ด้วยการควักกระเป๋าไม่กี่บาทเท่านั้นเอง  เอ้า!!เร่เข้ามาเลยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 โวย จริงดิ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ขายแรงงานครับ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ทาส

Las Noches Rubicundior
โวย จริงดิ

อะจริงครับ

ยังมีอีก  เร็วนี้  จะมีรับจัดเลี้ยง ใครมีงานเลี้ยง ไม่อยากสั่งโต๊ะจีน จัดซุ้มออกงาน เรียกใช้เรา หรืออยุ่บ้านเหงาๆ อยากกินเกาเหลาแก้เบื่อ
ซัก 20 ถุง ก็เชิญ ส่งจมล.ตุ้งนุ่งๆ มาหากันเลยครับ

www.aroidelivery.com

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
คุณสั่้ง เราส่ง แล้วใครจ่ายอ้ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ได้ยินว่า u6

คิดว่าจักรีจ่าย

ไม่ใช่จ่ายธรรมดานะ ..จ่ายกระโทก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่เล่นมุกนี้ อ่ะ ไม่ได้คิดถึงตัวเอง แต่คิดถึงพี่แอน

อ๊ะ ว่างๆ หลิงจะไปอุดหนุน

ขายรถมือสอง  หมีโหด~
ขายเสื้อผ้า  ลันล้า
รับจ้างหาเสื้อผ้าที่แพลทตินัม  อืมมมมห์

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ค้าม้า ติดคุกนะครับ
เกินแสนเม้ดประหารเลยทีเดียวเชียวนะครับ
 (เหงื่อแตกพลั่ก)
พี่เนสรับสอนยิงปืนอัดลม 10 เมตร / ปืน 50 เมตร
มีอุปกรณ์ กระสุน เป้าไว้ให้บริการ ราคาต่อรองได้

หยี

ส่วนอรยังไม่รู้จะขายอะไร งานคณะยังเอาไม่รอด
แต่มาติดต่อซื้อปืนแข่งขัน และอุปกรณ์ยิงปืนได้นะ

กร๊าก

ขายพวกเอ็กเซสซารี่ของปืนด้วยรึเปล่าจ๊ะ

น้องอร รวมถึงปืนจริงๆด้วยรึเปล่า พี่สนใจนะเนี่ย

พอดีพี่มีลูกโม่ เล็กๆแบบผู้หญิงน่ารักๆน่ะ  กรี๊ดดดดด

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ลูกโม่ .22 รึเปล่าคะ?  หรือ .38 คะ?
ลองบอกรุ่นกับยี่ห้อมาก็ได้ค่ะ เดี๋ยวเช็คให้ ได้ค่ะ
(เพราะจริงๆเน้นปืนที่ใช้แข่งขันมากกว่าค่ะ)

อันบัน ♥
ผู้หญิงสองคนนี้น่ากลัว  ฮือๆ~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 300