หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250434 ครั้ง)
เห็นว่าเราก็อยู่กันหลายคนนัก
และล้วนแล้วแต่เห็นหน้าเห็นตากันซะส่วนหนึ่ง
ดังนั้นจึงคิดว่ามันน่าจะมีจู๋ไหนสักจู๋เอาไว้ขายของกัน
จะมือสองหรือมือหนึ่งก็ว่าไป เผื่อใครอยากได้ไอ้ที่เรามีอยู่ล้นมือ

ใครมีอะไรจะขายหรือจะประกาศหาซื้อในราคาไม่แพง ก็เอาเลยครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขายหน้าเป็นประจำครับ  หน้ามึน

perfectionist
แปะไว้ ก่อน  หยี
ใครใคร่ค้าบ้าค้า อืมมมมห์

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ใคร่ใคร่ใคร่ ใคร่ หื่น

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ปักหมุด  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Today you , Tomorrow me.
เครื่องสำอางเกาหลี ตุ๊กตา Blythe

อืมมมมห์ ใครสนใจติดต่อโลด

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
Swab  กรี๊ดดดดด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขอซื้อความรักค่ะ น้องดำ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ปักหมุด  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอ้า ลุงปักเองเหรอ กร๊าก
จะขายอะไรครับ

ขายผ้า เอาหน้ารอด  แหยะ

Today you , Tomorrow me.
ขายชั่วโมงเพื่อนชายพาเที่ยว

จะไปต่างจังหวัด ไปเที่ยวที่ไหน บุ๊คจองหน้าตา ได้ล่วงหน้านะคะ

ยังไม่ได้ทำเว็บ  เกย์ออก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
เกดลดาขายกระเป๋าค่ะทำเองทุกใบเอาตัวอย่างไปดูมีทั้งหนังและผ้า  อ๊าง~

http://www.Weloveshopping.com/shop/sarapao

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ลงชื่อไว้ก่อนค่ะ ไม่มีอะไรจะขาย..  อ๊าง~

รับทำวิทยานิพนธ์
 กร๊าก อ้าว นึกว่าScriptนั้นยังอยู่

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 300