หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250511 ครั้ง)
มีปืน แบบว่ายิงขมับซ้ายทะลุขมับขวาทำให้ล้มไปทับตะปูแล้วเป็นบาดทะยักตาย มีมั้ยครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ลูกโม่แบบผู้หญิงน่ารักๆ ฮือๆ~
ยิงแล้วเลือดเป็นสีชมพู เปื้อนเสื้อเป็นลายคิตตี้งั้นเหรอ ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ฮือๆ~ ผู้หญิงที่จริงแล้วโหดร้าย

ขอเปิดหน้าร้านไว้ก่อน  อืมมมมห์

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
มาแปะไว้ก่อน  กรี๊ดดดดด
อยากขายค่ะ

ว่าแต่จะขายอะไรดีล่ะ 555+

จะซื้อของขวัญให้แฟน ใครมีอะไรแนะนำ ใครมีอะไรจะขายบ้างไหมครับ  กรี๊ดดดดด

กาก
...ขายจัยย์ ครัยจะซื้ออออ~
โปรดยื่นมือออ~ รับไว้จะด้ายไหม

ใครมีสตางค์แดงเดียวเอาไป
ขอทุ่มใจเทให้อย่างเลหลังงงงง~....

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
แปะๆ สินค้ายังไม่มี

ว่าจะทำพวงกุญแจขายค่ะ  ฮี่ๆ
ขาย...

ไม่ล่ะ ไม่รู้จะขายอะไร
อยากทำของกระจุ๊กกระจิ๊กขายถนนคนเดิน
แต่ติดที่ขี้เกียจนี่สิคะ  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
อยากทำของกระจุ๊กกระจิ๊กขายถนนคนเดิน
แต่ติดที่ขี้เกียจนี่สิคะ  กร๊าก

เคยคิดทำเหมือนกันนะ ตอนนั้นจะทำภาพพิมพ์ ปรินท์ลงผ้าใบอัดกรอบไม้ขาย
ที่ทางก็พอจะหาได้แล้ว แต่ขี้เกียจ+ไม่ว่าง โครงการเลยล้มเลิกกันไป  กร๊าก

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ขายแรงงานทำขนมค่ะ

ตอนนี้ทำได้แต่ตระกูลชีสพาย

ใครมีวัตถุดิบให้ ยินดีทำให้จ้ะ

ค่าแรงแล้วแต่จะตกลง  ฮี่ๆ
ฮู้ยยยย คึกคักจังวุ้ย...
น่าสนุกจัง

ตะกี้คุยกับจัดซื้อ soken ค่ะ

พี่เขาอยากได้แบบเสื้อโปโล คือจะเปลี่ยน uniform ใหม่แล้ว

แต่ไม่มีแบบเสื้อใหม่ ๆ ที่ถูกใจอ่ะค่ะ

ถ้ามีแบบดี ๆ แล้วจะลองเอาไปเสนอเจ้านายดู

ติดต่อใครได้บ้างคะเนี่ย  กรี๊ดดดดด

ปล. ว่าจะเอาเว็บพี่โบว์ให้พี่เขาไปแล้วนะ
แต่พอเปิด ๆ ดู portfolio แล้วมันมีแบบเสื้อคอโปโลน้อยจังเลย

ปอ. uniform ที่ใช้อยู่ตอนนี้มีหลายสีค่ะ เพราะต่างแผนกก็จะต่างสีกัน แต่ design จะคล้าย ๆ กัน

อันนี้คือเสื้อที่ใช้อยู่ค่ะ ของแผนกธุรการ ก็ตามในรูปเลยค่ะ

ส่วนแผนกอื่น ๆ สีก็จะเปลี่ยนไป ดังนี้
แผนกช่างซ่อม คลังอะไหล่ ตัวเสื้อสีน้ำตาล ปกสีดำ
แผนกผลิต ตัวเสื้อสีเทา ปกสีดำ
แผนกคลังสินค้า ตัวเสื้อสีดำ ปกสีเทา
แผนกรับคืนสินค้า / จัดส่งสินค้า ตัวเสื้อสีน้ำเงิน ปกสีฟ้าใส
แผนกประกอบลำโพง ตัวเสื้อและปกสีเขียวบิ๊กซี
แผนกประชาสัมพันธ์ ตัวเสื้อสีบานเย็น ปกสีชมพูเข้ม

ปฮ. ใครอยากออกแบบเสื้อพนักงานให้ soken คุยได้นะคะ
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 300