หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250632 ครั้ง)
โห ช่างประกาศขายได้ยวนยั่วน่าซื้อมากๆ โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตกลงว่าพี่เอ้ได้กำไรมั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
VIVITAR ULTRA WIDE & SLIM

กล้องทอยเลนส์กว้าง 22mm
ใช้ฟิล์มนะครับ ถ่ายแล้วติดมุม vignette คล้าย LC-A

ตัวอย่างคนที่ใช้กล้องนี้

http://www.flickr.com/search/?q=VIVITARULTRAWIDEANDSLIM

ซื้อมาจาก ebay เอามาแกะห่อแต่ยังไม่เคยใช้เลย
อารมณ์ตอนนั้นอยากลอง แต่พอมีแล้วก็เฉยๆ ซะงั้น

เขาขายกันประมาณ 700-800 บาท

ผมขาย 500 บาท
สนใจ pm มา ส่งให้ทางพัสดุลงทะเบียน

สวย กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตกลงว่าพี่เอ้ได้กำไรมั้ยคะ  กรี๊ดดดดด

กำไร 500  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
โหพี่  กร๊าก

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รอพี่ต้องมาขายฟูจิตัวนั้น  อืมมมมห์

ตัวคนเดียว :]
อยากได้ EOS 400D จริงๆ นะ ฮือๆ~ แต่ไม่มีเงินแล้ว

อยากได้ D80  ฮือๆ~
(แต่คลั่ง D700 มากกว่า)

น้องจั๊ัวขายน้ำหอมไปยังครับ หมีโหด~ อยากซื้อให้เพื่อน ถ้ายังไม่ขายขอต่อ 200

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
 :25:ตกลงค่ะ

ไม่รวมค่าส่งนะ  ฮี่ๆ

นัดรับของได้วันเสาร์นะคะ หยี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ส.ค. 2008, 23:46 น. โดย จั่วจั๊ว » บันทึกการเข้า

there are no regrets in life, just lessons . .
น่าจะมีบอกนะว่า ของที่เอามาปล่อย ปล่อยได้ยัง ...

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
อื้อ ใช่ๆ เจ๋ง
กดแก้ไขว่าขายแล้ว
แล้วก็โพสต์ใหม่ต่อท้ายอีกทีว่าขายไปแล้ว เจ๋ง

น่าจะมีบอกนะว่า ของที่เอามาปล่อย ปล่อยได้ยัง ...

คริคริ

อยากได้แมค  ฮือๆ~
แต่ก็ใกล้งาน แมคเวิลด์ ไปทุกที ทุกที  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ขายไปแล้วนะครับ

ไม่รู้พักนี้เป็นอะไร ขายอะไรก็ออก  ฮิ้ววว

Today you , Tomorrow me.
ขายไปแล้วนะครับ

ไม่รู้พักนี้เป็นอะไร ขายอะไรก็ออก  ฮิ้ววว
  หมีโหด~ รวย ไว้ไปดักปล้น  คริคริ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ขอเบิ้ลนะ

กางเกงแบบที่พลอยใส่มีขาย 500 ถ้วน   อ๊าง~

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หน้า: 1 ... 20 21 22 23 24 25 26 [27] 28 29 30 31 32 33 34 ... 300