หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250571 ครั้ง)
 ฮือๆ~ เดือนนี้แกลบแล้ว ซื้อกล้องพี่โอ้เอ้ + ซื้อของตาล

งดเข้าจู๋นี้ด่วนก่อนจะอดใจไว้ไ่ม่อยู่ รอมีตังค์ก่อน

ขายอาก้าครับ

ห้าพัน พร้่อม แม๊ก  + กระสุนอีกยี่สิบนัด

สินค้าเหมือนในรูป

ไม่ส่งทาง EMS หรือทางไปรษณีย์ นะ มารับด้วยตัวเองครับ   แป่ว แป่ว

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
ขายจริงหรือเปล่า  งง

แมค ราคาห้าพัน โวย
VIVITAR ULTRA WIDE & SLIM

กล้องทอยเลนส์กว้าง 22mm
ใช้ฟิล์มนะครับ ถ่ายแล้วติดมุม vignette คล้าย LC-A

ตัวอย่างคนที่ใช้กล้องนี้

http://www.flickr.com/search/?q=VIVITARULTRAWIDEANDSLIM

ซื้อมาจาก ebay เอามาแกะห่อแต่ยังไม่เคยใช้เลย
อารมณ์ตอนนั้นอยากลอง แต่พอมีแล้วก็เฉยๆ ซะงั้น

เขาขายกันประมาณ 700-800 บาท

ผมขาย 500 บาท
สนใจ pm มา ส่งให้ทางพัสดุลงทะเบียน

Today you , Tomorrow me.
ได้แล้วทิ้ง  น้องดำ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
รูปตัวอย่างนั่น เขาแต่งเพิ่มหรือว่าถ่ายออกมาเป็นอย่างนี้เลยคะ
สวยจัง ท่าทางน่าสนุก  กรี๊ดดดดด

แต่งจ้ะ ส่วนใหญ่เลย เดาเอานะ
แต่รูปเขาถ่ายแล้วล้างครอสนะ

โห ภาพมันเท่เว่อร์ๆ เลยนะนั่น โห

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
รอพี่ต้องมาขายฟูจิ  ฮิ้ววว
กล้องเก่าสำหรับมือใหม่  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
อยากขายซิลิโคนที่หุ้มแป้นพิมพ์ครับ
มันพิมพ์ยากขึ้นหนะ ใช่ซี้~ ใช่ซี้~

ผมพิมพ์สัมผัสไม่เป็นด้วยสิ เศร้า

DiggityDaw aka วัวโหดด
ขายจริงหรือเปล่า  งง

ขายจริง นะ แต่ต้องมาเอาเอง

ที่ปัตตานี

ตั้งแต่เมื่อฉันรู้จัก และฉันได้มาพบเธอ มันทำให้ฉันต้องเปลี่ยน  เปลี่ยนแปลงหัวใจฉันไป ได้เรียนรู้สิ่งใหม
 โห
รอพี่ต้องมาขายฟูจิ  ฮิ้ววว
กล้องเก่าสำหรับมือใหม่  ฮิ้ววว

ตอบทาง จมล.นะครับ
เดี๋ยวถ่ายรูปให้ดู อ๊าง~

ขอบอกเลยว่าเด่นกลางวัน ห่วยกลางคืน ฮิ้ววว
เมื่อคืนครึ้มอกครึ้มใจ ไปขายเลนส์ที่นี่
http://pentax.niceeyeshot.com/index.php?name=Forums&file=viewtopic&t=1378

เช้านี้ขายได้ซะแล้ว ไปไวมากๆ  แหยะ

หน้า: 1 ... 19 20 21 22 23 24 25 [26] 27 28 29 30 31 32 33 ... 300