หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250506 ครั้ง)

ขอฟรี  ยิ้มน่ารัก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เหลือ ฉองย้อย  น้องดำ

ขอฟรี  ยิ้มน่ารัก
ยิ้มเหี้ยมเกรียม  เดี๋ยวเอาของฝากไปให้แทนแล้วกันย่ะ ครั้งหน้าที่เจอนะจะไม่ลืม

there are no regrets in life, just lessons . .
ใข่มั้ย คริคริ

ไม่เข้าใจ  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
จ่ายตังแล้วใข่ไหมคะ
งั้นเดี๋ยวไปรับให้ค่ะ  น้องดำ  ฮี่ๆ
เหลือ ฉองย้อย  น้องดำ
ฮือๆ~ แอร๊ย ขอค่าของนิดนึง

there are no regrets in life, just lessons . .
ยิ้มเหี้ยมเกรียม  เดี๋ยวเอาของฝากไปให้แทนแล้วกันย่ะ ครั้งหน้าที่เจอนะจะไม่ลืม

จะเจอกันครั้งไหนอะ  ฮือๆ~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ถ้าเป็นเบบี้ทัช จะไม่ต่อเลย  กรี๊ดดดดด
จะเจอกันครั้งไหนอะ  ฮือๆ~
อ๊าง~ รอแม้วมาเที่ยวกทม.สิ ยังไงแม้วก็ต้องไปนอนที่หอไง  กรี๊ดดดดด

ไม่งั้นก็นัดมา หรือไม่ก็มีตติ้งฟอนต์ครั้งหน้า  น้องดำ

เอ้า ไหนน้องจั๊วบอกจะยกให้ฟรี  แหยะ

อ๋อ  โวย

ฮือๆ~ ฮือๆ~ ฮือๆ~ อ๋อๆๆๆ

Las Noches Rubicundior
ต้องรอก่อนนะพี่ๆ  พอดีมีของมาส่งมาแล้วมันไม่ดีมีตำหนิ พวกรุ้งเลยตีกลับไป  ยังไงถ้าพี่ๆรอได้ ก็รอก่อนนะค่ะ อยากให้ได้ของดีๆกันหมด

รอของได้จ้ะ้ แต่อยากรู้ราคาของซักหน่อย ประกอบการณ์ตัดสินใจซื้ออะครับ  กรี๊ดดดดด
กล้อง Olympus ขายไปแล้วนะแจ๊ะ
มีติดค้างค่าของอีกนิดหน่อย เดี๋ยวสิ้นเดียวค่อยพี่ให้ก็ได้นะ
 ปลื้ม

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ยังรอคอยด้วยใจมุ่งมั่น  เกย์ออก

เอ่อ ขอโทษนะครับ  ผมมีกางเกงในเก่าๆ มาขายครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
มีเป้าขาดและขึ้นราสักตัวมั้ยครับ กำลังสะสม

Today you , Tomorrow me.
หน้า: 1 ... 14 15 16 17 18 19 20 [21] 22 23 24 25 26 27 28 ... 300