หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250508 ครั้ง)
ตูไม่มีปัญหาเรื่องนี้

เพราะมีของตลอด  แหยะ

แต่ต้องรอแค่นั้นเอง  ง่ะ

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
ใช่ค่ะพี่ตาลมีของตลอด

เพราะนอกจากที่เห็นๆเเล้ว ยังมีที่เเกเเอบสอยมาเพราะชอบอีกเยอะ(ใช่ม้า)

กร๊าก

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ของกองเต็มบ้าน

บางอันใช้ไปครั้งสองครั้งเอง

แล้วก็กองไว้ เพราะมีของใหม่มาให้เล่นตลอด กร๊าก

ห๊ะ! อะไรนะ!!!
อยากรู้ว่าใน Duty Free ในซอยรางน้ำน่ะ
เราเดินเข้าไปซื้อของได้เลยหรือเปล่า ???  งง

ผมจะขาย olympus E500 พร้อมเลนส์ 14-45 นะครับ
มีอุปกรณ์แถมให้นิดหน่อย เช่น Filter CPL 1 ชิ้น, แบตเตอรี่ 2 ก้อน, เมมโมรี่การ์ด 2 อัน

12000 เท่านั้นครับ ขอเฉพาะน้องๆ พี่ๆ ใน f0nt.com นะครับ
ขาจรผมขอผ่าน  ใครสนใจก็ จมล มาละกันครับ
หรือ 081 906 9801
หาเงินแต่ง CB400 ก่อนดีกว่า กล้องค่อยบานทีหลัง
ยิ้มน่ารัก

///http://www.focusshot.com/index.php?page=camera&camera=631
Link เพิ่มเติมนะครับ สำหรับน้องคนนึงในเว็บที่สนใจ
อ่านให้เข้าใจ แล้วค่อยตัดสินใจ อย่ารีบนะครับ
เอาที่เราชอบ และต้องการเอาไปใช้ประโยชน์จริงๆ จะดีที่สุด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 ส.ค. 2008, 13:40 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขี่ CB แล้วใช้ DSLR ลำบากใช่มั้ยฮะพี่  (อิอิ)
ใช่แร๊ว  ฮือๆ~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ขายแล้วครับ ขอบคุณ f0nt ครับ

ขายอะไรไปอ่ะบิ๊ก  เกย์ออก

ขายแล้วค่ะ ขอบคุณ f0nt ค่ะ  เกย์ออก
เกย์ออก เกย์ออก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
 เหวอ ไปอย่างรวดเร็ว
ไปสู่ที่..... กรี๊ดดดดด

ไหว้

แหยะ

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก ขายหัวใจให้ทุกคน

กร๊าก ขายหัวใจให้ทุกคน
  อ้วก อ้วก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
แล้วพวกของอย่างอื่นล่ะครับ
ipod iphone Mighty Mouse & etc.
มีมั้ยจ้ะน้องรุ้ง กำลังสนใจ ipod classic มาแบ็กอัพไฟล์ แทนพวก hdd  กรี๊ดดดดด
ของตระกูล apple มีทุกอย่างเลยค่ะ
ตอนนี้ที่ขายดี้ก็ จะเป็น iphone ( สั่งเยอะมาก)  PSP

สนใจอันไหนบอกมาหละกันค่ะ

จะลองหาให้   ลันล้า
หน้า: 1 ... 7 8 9 10 11 12 13 [14] 15 16 17 18 19 20 21 ... 300