หน้า: 1 ... 97 98 99 100 101 102 103 [104] 105 106 107 108 109 110 111 ... 300

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใคร่ค้าม้าค้า ใครใคร่ค้าช้างค้า  (อ่าน 1250620 ครั้ง)
กล้องพี่โก้ราคาน่าซื้อมาก  กรี๊ดดดดด

แต่ไม่มีเงิน  เศร้า

ก็เอาตังค์ที่ขายแมคไปซื้อสิ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
กล้องพี่โก้ราคาน่าซื้อมาก  กรี๊ดดดดด

แต่ไม่มีเงิน  เศร้า

เนาะๆ  ฮือๆ~

สภาพตอนนี้ให้ผ่อน 3 เดือนยังไม่มีปัญญาเลย ฮ่าๆ ฮือๆ

โอ้วววววววววววว
อยากได้มาก
ไปแทงไฮโลมาซื้อดีกว่า

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
พี่โก้มีระบบผ่อนชั่วชีวิตมั๊ยครับ  กรี๊ดดดดด

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
พี่โก้มีระบบผ่อนชั่วชีวิตมั๊ยครับ  กรี๊ดดดดด

จะ้บ้าเราะ  โวย

ผมขอปีเดียวพอครับ  อ๊าง~

มีคนฝากมาถามค่ะ

ต้องการซื้อรถมือสอง ราคาประมาณ 300000 บาท (แต่ดาวน์นะคะ ไม่ได้จ่ายหมด)
พอดรอยากได้รถบ้านมากกว่ารถเตนท์น่ะค่ะ

ถ้ามีใครอยากขายบอกได้นะคะ อ๊าง~

อยากได้รุ่นอะไรเป็นพิเศษมั้ยจ้ะ
ลองไป search หาจากเว็บ one2car ก่อนก็ได้เน้อ
เค้าฝากมาบอกว่าดูใน one2car ทุกวันเลยค่ะพี่ศักดิ์ กร๊าก
แต่เผื่อแบบคนรู้จักจะขายอะไรแบบนี้อะค่ะ
ซื้อกะคนรู้จักดีกว่าซื้อทางเว็บมั้งคะ แบบว่าไม่รู้เค้าเอารถเตนท์มาขายป่าว
เดือนก็ไม่ค่อยรู้เหมือนกัน อ๊าง~

เค้าบอกว่าอยากได้ civic dimension อะค่ะ อ๊าง~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
พอดีเล่นบอร์ด Overclock ด้วย (บอร์ดซื้อขาย) เจอคนมาโพสอยู่ 2 คนนะครับ รถบ้านใช้เอง ลองเข้าไปดูนะครับ

แอบอ้าง
http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=453620
ขาย TOYOTA CORONA 1.6 GLi MT ปี93 เดือน ธันวาคมครับ
รถไม่มีชนหนักเครื่องกับช่วงล่างดีมากครับ เป็นรถลูกเจ้าของอู่ครับบำรุงรักษาตลอดครับ ภายในสวย
เเอร์เย็นจนหนาวเลยครับ พวงมาลัยพาวเวอร์ ติดแก็ส LPG แล้ว ทะเบียนไม่ขาดต่อ
ขอขาย 210000 บาท ต่อรองได้นิดหน่อย
0870442726

แอบอ้าง
http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=444374&highlight=yaris
......รถบ้าน ใช้เองค่ะ ต้องการขายเพราะจะซื้อคันใหม่แทน วิ่งมา43300 กิโล
ขายทั้งหมดรวมที่แต่งรถเพิ่มราคา 550000 บาท อะไหล่เดิมมีเก็บไว้ให้ไปทั้งหมดเลยค่ะ
แต่ถ้าจะเอาแต่รถเดิมๆ ขาย 500000 บาทค่ะ เพราะเดิมๆยังไงก็ต้องให้ แก๊ส+เบาะหนังไปอยู่ดี
สนใจติดต่อ 086-7258009 แนน นัดดูรถล่วงหน้าได้แถว ม.เกษตร ค่ะ

ลองดูนะครับ
590 บาท ส่งฟรีค่ะ

เกย์ออก

ลันล้า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
"คนใส่" หรือ "ชุดที่ใส่" ครับ

ถ้าคนเพิ่ม 0 ไปตัวนึง ถ้าชุด ตัด 0 ไปตัวนึง  (น้องดำ ใส่เองไม่ได้)
ราคานี้ คนพร้อมชุด  ยิ้มน่ารัก

ง่ะ

เฉพาะชุดค่า

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เค้าฝากมาบอกว่าดูใน one2car ทุกวันเลยค่ะพี่ศักดิ์ กร๊าก
แต่เผื่อแบบคนรู้จักจะขายอะไรแบบนี้อะค่ะ
ซื้อกะคนรู้จักดีกว่าซื้อทางเว็บมั้งคะ แบบว่าไม่รู้เค้าเอารถเตนท์มาขายป่าว
เดือนก็ไม่ค่อยรู้เหมือนกัน อ๊าง~

เค้าบอกว่าอยากได้ civic dimension อะค่ะ อ๊าง~

ไดเมนชั่น 3 แสน สงสัยจะยากอยู่
รุ่นนี้ไม่ 3 ปลาย ก็ทะลุ ไป 4 ต้นๆ นู่นอะ (อันนี้ปีเก่าหน่อยถ้าปีใหม่ๆ กว่านี้ก็ยาวไป 4 ปลายนู่น)

3 แสน ถ้าเป็นฮอนด้าี ซีวิคคงได้ ตัวตาโต
ถ้าแอคคอด ก็ได้ตัวเก่าอะจ้ะ
หรือ 2 ต้นๆ ก็น่าจะได้ City type-Z

รถบ้านดีกว่ามั้ยก็น่าจะดีกว่านะ แต่เรื่องราคาคงไม่ต่างกับเต้นท์มากเท่าไหร่
แล้วก็สภาพอาจไม่เนี๊ยบเท่าเต้นท์ แต่สุดท้ายจะซื้อยังไงก็คงต้องหาช่างไปดูให้อยู่ดี

ส่วนเว็บ one2car ก็รถเต้นท์ทั้งนั้นแหละ
ถ้าจะหารถบ้าน ลองไปดูพวก taladrod ไม่ก็ thaisecondhand ดูนะจ้ะ

รถพี่กับรถน้องสาวพี่ ก็ ได้มาจาก 2 เว็บนี้ล่ะ
อีกอย่างถ้าจะผ่อนพวกรถบ้าน นี่อาจจะยุ่งนิดนึงเรื่องไฟแนนซ์
เพราะต้องหาเอง นัดเค้ามาดูรถ และอีกหลายอย่าง
แต่ถ้าซื้อเต้นท์นี่ แทบไม่ต้องทำไรเลย กำตังไปจ่ายอย่างเดียว

ลองดูหลายๆ ทาง และที่แน่ๆ ต้องลองไปขับด้วยยิ่งดีจ้ะ
590 บาท ส่งฟรีค่ะ

เกย์ออก

ลันล้า

590 บาทส่งฟรี เหมาทั้งนางแบบ
เอามา 10 ตัวครับน้องเกศ

อ๊ากกกก หื่นนนนน

----------------------
เรื่องกล้อง 38000 เป็นราคาที่คิดเอง ตอนที่ซื้อมามือหนึ่งมันแพงกว่านี้บานเลย  ง่ะ
แต่ตอนนี้จะใช้เงินนิดหน่อย เลยอยากขาย เดี๋ยวเสร็จธุระก็กลับมาเล่นกล้องอีกแหล่ะ

ขายไม่ได้ก็ใช้ต่อ หาเงินทางอื่น
หน้าตาเราดี คงพอช่วยหาเงินได้

แป่ว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 เม.ย. 2009, 09:07 น. โดย โก้ » บันทึกการเข้า

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
หน้า: 1 ... 97 98 99 100 101 102 103 [104] 105 106 107 108 109 110 111 ... 300