หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีเครื่องเจาะรูกระดาษขนาด 2 มม.บ้  (อ่าน 4342 ครั้ง)
สวัสดีชาวฟ0นต์นะครับ
มีเรื่องจะรบกวนให้ช่วยกันแล้วละครับ

พอดีว่าทำของชำร่วยงานแต่งเองนะครับ แล้วก็ต้องทำ tag ห้อยไปด้วย
tag มันมีขนาดประมาณแสตมป์ครับ เป็นกระดาษ 170 ปอนด์ แล้วจะเจาะรูร้อยเชือก
แต่ขนาดรูที่ต้องการมันจะประมาณ 2-3 มม.ครับ (ซึ่งขนาดมาตรฐานมัน 5-6 มม.)

เลยจะมาขอคำแนะนำ หรือรบกวนใครมีให้ยืมจะดีมากเลยครับ
ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ  ไหว้

แถวโรงพิมพ์น่าจะมีนะคะ

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ขอบคุณครับ  (แจ๋ว แจ๋ว)
เดี๋ยวลองไปถามโรงพิมพ์แถวออฟฟิศก่อน
มีนะคะ
แต่เป็นแท่นยึดติดพื้น
ตูเพิ่งซื้อมาอันนึงเหมือนกัน
แต่มันเจาะรูใหญ่เท่าตาไก่ธรรมดานี่แหละ ง่ะ
(ลองเดินหาใน B2S ก็ไม่มี)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ทำเป็นก้อนหนาๆ แล้วหาสว่านหัวเล็กๆปั่นเอาได้ไหมครับ

กาก
หน้า: [1]