หน้า: [1] 2

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามด้วยค่ะ  (อ่าน 6023 ครั้ง)
พอดีรุ่นพี่เค้าต้องทำแบบสำรวจเกี่ยวกับ Internet Banking น่ะค่ะ ต้องการปริมาณเยอะเหมือนกันเลยอยากรบกวนชาวฟอนต์ช่วยกันหน่อยนะ  ยิ้มน่ารัก
ใช้เวลา 3-4 นาทีเอง

click ที่นี่เลยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ก.ค. 2008, 21:11 น. โดย แอนค่ะ » บันทึกการเข้า

ทำแล้วเด้อ
ทำแล้วเหมือนกัน

แต่ทำไมต้องอ่าน 9 ครั้ง (เมื้อกี้ยัง 3 อยู่เลย งง ง่ะ)

คำเดียวที่ไม่อยากได้ยิน "อ้วน"

ใช้บริการ ibanking อยู่เป็นประจำเลย เกย์ออก

งบน้อย
ทำให้แล้วนะคะ..
ยิงมุกประปรายตลอดเลย..  คริคริ

ทำให้เรียบร้อยแล้วครับ  อืมมมมห์

ทำแล้วค่ะ

ชอบข้อให้เลือกเพศ มีขอโทษด้วย น่ารักดี!
ทำให้แล้วครับ

ทีแรกคิดว่ามีหน้าเดียว  ฮิ้ววว

ทำเสร็จเเล้วนะคะ

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ขอบคุณทุกคนเลยนะ บวกให้หมดเลย ยังรอเรื่อยๆเลยนะคะ  ยิ้มน่ารัก

โฮ่
ทำละค่า กรี๊ดดดดด

พูดถึงเกณฑ์แล้วเดือนลำบากใจนิดหน่อย
เป็นพวกไม่ชอบติ๊กถูกที่ข้อประเภทว่า เห็นด้วยอย่างยิ่ง หรือไม่เห็นด้วยอย่างยิ่งอะค่ะ กร๊าก

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ทำเสร็จเรียบร้อยแล้วค่ะ แบบสอบถามทำง่ายดีนะ  เจ๋ง

อืมมมม

ไม่เป็นการรบกวนเลยครับ...

เป็นแบบสอบถามที่ทำง่ายดีนะ

อืมมมมห์

You Want Me To Believe?, Then Sworn Through Swords...
ทำให้แล้วจ๊ะหนู ว่างพอดี  ฮี่ๆ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
ผมเป็นเจ้าของแบบสอบถามนี้เองครับ ขอบคุณทุกๆคนมากครับ สำหรับการตอบแบบสอบถาม

ถึงตอนนี้ก็ยังอยากได้อีกซักปริมาณนึง ก็คงต้องขอรบกวนท่านอื่นๆช่วยตอบแบบสอบถามหน่อยนะครับ  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณมากๆครับ  ไหว้
หน้า: [1] 2