หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: กรุณาช่วยตอบด้วยนะครับ  (อ่าน 1681 ครั้ง)
ผมเอา ฟอนต์ เลย์จิ ไปใช้ครับ  ขอบคุณมากๆ

แต่ว่ามันมีปัญหาคือ ผมเอาไปใช้แล้วตัวหนังสือมันตัวเล็กมากๆเลยครับ

ผมจะแก้ยังดีครับ ช่วยบอกหน่อยครับ

ปลใ ทำไงให้ฟอนต์มันตัวใหญ่เท่า np all in one อ่ะครับ ช่วยบอกด้วยครับ
ก็เปลี่ยนขนาดดิครับ  งง

ผมหมายถึงว่า ผมใช้กับเครื่องเล่น mp3 ครับ

แล้วมันจำกัดขนาดฟอนต์ให้เท่ากับตัวที่มาครับ ขนาดประมาน 16 เองครับ

เลยอยากจะถามว่ามันสามารถขยายฟอนต์ต้นฉบับแบบว่าให้ใหญ่มาเลยได้ไม๊ครับ

ปล. ต้องการขนาดประมาณ 36 เลยอ่ะครับ แต่ว่ามันขยายได้สูงสุดแค่ 16
ไม่ได้ครับ  ไหว้

นักเขียนการ์ตูนรายปี
หน้า: [1]