หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเก่งฟิสิกส์บ้าง  (อ่าน 13808 ครั้ง)

สมัยเอ๊าะ เวลาทำโจทย์ฟิสิกส์ ตูมีปากกาสีให้เพียบ

เอะอะ วาดรูปก่อนเลย สีไม่พอ จะไม่มีอารมณ์ทำ 5555++

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
แก้โจทย์ฟิสิกส์ ต้องวาดรูปด้วยเหรอ น่าสนุกจัง ป้าไม่เคยเรียนเลย  ฮิ้ววว

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
วาดค่ะ พวกคำนวนการเคลื่อนที่ พวกแรงอะไรพวกนี้อ่ะค่ะ

ไม่วาดแล้วนึกไม่ออก  กร๊าก

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ถ้าวาดแล้วง่ายมากครับ ผมชอบขี้เกียจวาดนั่งคิดในใจทำผิดบ่อยมาก กร๊าก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ

เห้อขอโทษอย่างแรงๆๆๆเลยคับ โง่มากกก  เนี้ยจะสอบแล้ววันจันทร์ ยังไม่รุ้เรื่องอะไรเลยคับ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

ดีใจด้วยรินทร์ วันนี้สอบเป็นไงมั่ง  กร๊าก

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 2 [3]