หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ หายไปนาน แวะมาทักทาย  (อ่าน 7565 ครั้ง)
สวัสดีครับ ผมหายไปนานเลย ยุ่งๆ น่ะ อืมมมมห์ ช่วงนี้ชีวิตผกผัน คอมติดไวรัส ลาออกจากงาน
กำลังคิดว่าจะทำอะำไรดี งานอดิเรกที่ชอบและรักจะทำก็ยัง ตันๆ อยู่ (แม็กกาซีนออนไลน์)
ล้างเครื่องคอม ลงวินโด้ว์ใหม่ ฯลฯ เลยไม่ได้เข้ามาคุยกันเท่าไร วันนี้เข้ามาได้อ่านกระจู๋ ที่ว่า
 คนสมัครมาเยอะโพสเยอะ แต่รู้จักกันน้อยลง  เศร้า ซึ่งผมเองก็เป็นคนนึงที่ ไม่ค่อยรู้จัก
ใครในนี้เท่าไร จริงแล้วเห็น เวลาที่แอน หรือ คนอื่นๆ เข้ามาโพสว่าไปเที่ยว ที่นู่นที่นี่มา
จริงๆ ก็อยากไปเหมือนกันครับแต่ ไม่รู้จักใคร ไม่มีใครชวน หรือเค้าชวนแต่เสือกไม่รู้ตัว (น้อยใจ)
  เอือม ส่วนตัวแล้วคิดว่าบอร์ดนี้ เป็นบอร์ดที่มีสาระ และมีจรรยาบรรณ ที่สุด(ในประเทศ)
เท่าที่เคยอ่านมาเลยนะครับ (คงไม่พูดเกินไปนะ) บางกระจู๋ ปั่นกันจนถึง 200-300 หน้า
อ่านกันตาเหลือกไปเลย ที่สำคัญมีการอัพเดตอยู่ตลอดเวลา มีข่าวสารสำคัญๆ ให้อ่านเกี่ยว
กับแวดวงไอที และด้านอื่นๆ ที่เกี่ยวข้อง (เริ่มพูดเรื่อยเปื่อย แล้ว)

เอ้า ยังไงก็ตามอยากให้บอร์ดมี การนัดคุยกันกินข้าวทำกิจกรรมร่วมกันมั่งก็ดีนะครับ
(หรือจัดไปแล้ว แต่เสือกไม่รู้อีกตามเคย)  เฮ้ย!? ถ้าจะจัดอีก (หมายถึงถ้าจัดไปแล้วนะครับ)
ผมจะพยายามไปให้ได้และ ทำความรู้จักกับทุกคนเลยครับ (จริงๆแล้วผมเขียนไม่ค่อย
เก่งหรอกถ้าอ่านแล้ว ไม่รู้ว่าใจความอยู่ที่ใหน ขอโทษด้วยนะครับ)

เป็นกำลังใจให้บอร์ด ฟ้0นต์  เจ๋ง

The Milky way is not that far!
เรามีกิจกรรมเตะบอลกันบ่อยๆนะครับ อ๊าง~

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ใครเหรอครับ  ง่ะ

โพสยี่สิบหกแล้วหายไปนานด้วยเนี้ย แทบจะไม่รู้จักแน่ๆ ละครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 เจ๋ง เป็นกำลังใจให้คุณครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
อย่างนั้นมามะ มาคุยกัน  จ๊วบ

ว่าแต่ชื่ออะไรเหรอ  งง
 กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
สวัสดีครับ

ชื่ออะไรเหรอครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
เวลาจำไม่ได้

ลองกด ดูรายละเอียด ใต้รูปภาพของสาวกท่านนั้น
แล้วเลือกแสดงกระจู๋ล่าสุด ของสาวกผู้นี้.

ไล่ๆย้อนกลับไป ถ้าโพสต์น้อยจะหาง่ายมาก
หน้าแรกส่วนมากจะแนะนำตัวหล่ะค่า  กรี๊ดดดดด

Las Noches Rubicundior
ชื่อ เดช นะ ยินดีที่ได้รู้จัก
ส่วนใหญ่ผมจะอ่านมากว่าโพสน่ะ เพราะว่าไม่ค่อยอัพเดต จะโพสอะไรก็ช้ากว่าเค้า
ไม่อยากไปโพสซ้ำกะของคนอื่น และไม่อยากโพสพร่ำเพรื่อ มันจะไปรก กระจู๋เค้าโดยไม่จำเป็นครับ (ไม่ได้ว่ากระทบใครนะครับ)

The Milky way is not that far!
โดนเต็มๆค่า  โวย

กร๊าก

พี่แกแนะนำตัวตั้งสองครั้งแน่ะ กร๊าก

ปล. นัดกินเที่ยวนี่มีอยู่บ่อยๆ นะครับ น่าจะบ่อยที่สุดในประเทศไทย (มากกว่าที่พี่ว่ามีระเบียบอะไรนั่นอีก) กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อาทิตย์นี้ก็มีนักเตะบอลค่ะ  กร๊าก
อาทิตย์นี้  ฮือๆ~

ผมเตะบอลไม่เก่ง ขอไปนั่งกินเบียร์ ข้างคูลเล่อร์น้ำแทนได้เปล่า?

หน้า: [1] 2 3