หน้า: 1 2 3 [4]

ผู้เขียน หัวข้อ: [ช่วงนี้มีลดราคารองเท้าสตั๊ดที่ไหน  (อ่าน 73760 ครั้ง)
นู๋อรนี้เวิร์กสุดๆๆ เลย  (แจ๋ว แจ๋ว)

เพิ่งสั่งเมื่อวานวันนี้ได้ของแหละ
ถุงมือโกล นี่ มันต้องมีsize มั้ยครับลุงบักซ์  ว่าแต่จะให้ใครเป็นประตูสำรองดีละเนี่ย นี่หาเผื่อเอาไว้ ลุงบักซ์ติดธุระ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ให้พี่จักรีครับ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
มีครับ  เรียกเป็นเบอร์ตามขนาดมือ  8 9 10 11 12 13

ปกติตูใช้เบอร์ 10 เพราะมือเล็ก  ถ้าเอากลางก็ 11 -12  

ถ้า 13 ขึ้นไปจะไซด์ฝรั่งแล้วหละ

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
งั้น มองๆ ป้าชอยเอาไว้  กร๊าก
จะให้ผมเป็นโกล คงรุ่งแน่ โดนเพื่อนร่วมทีมอัดจนรุ่งริ่ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ให้ผมเป็นก็ได้ อืมมมมห์

ไม่ล่ะ

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
วันนี้ไปเดิน เซ็นทรัล พระราม3 มามีรองเท้ากีฬามาลดราคาเยอะพอสมควร
มีทั้ง อาดิดาส ไนกี้ คัปป้า ที่ชั้นใต้ดิน หน้าร้านคอฟฟี่เวิร์ล

ไปด้อมๆ มองๆ เห็น ไนกี้ รุ่นโรนัลดินโย่ แล้วอยากได้ชะมัด  กรี๊ดดดดด
เมื่อวานไปดูรองเท้าสตั้ดที่ฟิวเจอร์รังสิต มาครับ โซนโรบินสันลดราคารองเท้าจนถึงสิ้นเดือน 30-70%

เลยได้ Adidas Predator รุ่นเก่ามาหนึ่งคู่ ลดเหลือ 1300 เอง  ลันล้า

นี่ น้องๆ รู้จักร็อคแอนด์โรลอ๊ะป่าว
ตอนนี้ เซนทรัลลาดพร้าว adidas ลด 40% คับ ถูกมากๆ 3600 เหลือ 2200 คับ สวยด้วย สีส้ม แหะๆ
ประชาสัมพันธ์หน่อยนึงนะครับ วันที่ 3-4-5 ธันวาคมนี้ ที่บริเวณซอยข้างสนามศุภจะมีการลดราคาชุดกีฬาฤดูกาลที่แล้วเอามาขายตัวละร้อย เป็นเสื้อก๊อปเกรดเอ นะครับ ลองไปดูกันได้ นอกจากนั้นยังมีอุปกรณ์กีฬาอื่นๆอีกนะครับ ที่ลดราคา เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
มาดูดข้อมูลเผื่อเจอกับเขาบ้าง
สนใจ มิซุโน่/ไนกี้ 100 ปุ่มใครมีโอกาสแวะร้านนกแก้ว ดูราคามาเผิ่อด้วยนะครับ

กำลังโหลดข้อมูล .....
กลับมาเล่นอีกครั้งหาอยู่เหมือนกัน ตอนนี้เดอะมอลบางแค(คงทุกที่) ลดราคาสตั๊ดมิซูโน่อยู่25เปอร์เซนครับ แต่ผมรอเทศกาลรองเท้ากีฬา  หมีโหด~

หาร้านกรอบรูปและงานศิลปะได้ที่ nasilpgallery.com ได้นะเอ้อ
ต้องรีบไปจัดสักคู่
ปกติผมไปซื้อร้านแถวหลังสนามศุภฯอ่ะครับ ราคาถูกกว่าห้างที่ลดแล้วเยอะเหมือนกัน คิดว่าเป็นของแท้นะครับ ซื้อประจำ ก็ใช้ทนดี
หน้า: 1 2 3 [4]