หน้า: 1 2 [3]

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวคร้าบมาใหม่เน้อ  (อ่าน 10609 ครั้ง)
ที่นี่ยังมีอะไรแปลกกว่านี้อีกหรือเปล่าครับนี่

ง่ะ แต่ก็ดีครับเอกลักษณ์ดีนะ ฮะๆ

อ่านกฏครบหมดแล้วนะครับ ^^

ถนนทุกสายไม่ได้โรยด้วยกลีบดอกไม้

ลองสำรวจ และใช้ชีวิตร่วมกับบอร์ดเราได้ครับ
จะเจออะไรมากมายกว่าที่คิด  เจ๋ง

ตัวคนเดียว :]
ถนนทุกสายไม่ได้โรยด้วยกลีบดอกไม้

ลองสำรวจ และใช้ชีวิตร่วมกับบอร์ดเราได้ครับ
จะเจออะไรมากมายกว่าที่คิด  เจ๋ง

ที่ตอนนี้ผมพบนะ ผมพบว่าที่นี้ต้อนรับแบบอบอุ่นมากจริงๆครับ ผมเพิ่งมาไม่นาน(แม้จะโดนไปลบ6แล้ว)ก็ยังรู้สึกอบอุ่นยังไงก็ไม่รู้อะครับ

ชอบๆไว้ผมจะมาแวะเวียนทุกๆวันละกันนะครับ^^

ลืม ..

ไปเตะบอลกัน  ฮิ้ววว

ตัวคนเดียว :]
ปกติไม่ค่อยเตะนะ ฮะๆ แล้วท่านไปเตะที่ไหนกันหละ

ผมได้ทำกระทู้บันทึกการค้นพบที่นี่ละ ยังไงหากว่างๆกันก็ขอเชิญไปเยือนบ้านสามก๊กของข้าพเจ้าบ้างนะครับ

ทางไปดินแดนสามก๊ก

หวังว่าจะได้พบกันนะครับ^^

เรามาด้วยใจ

เรามาอยู่ด้วยความรัก

ไม่มีใครจ้างเรามา

จริงมั๊ยครับ

พี่น้อง...

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
ไม่จริงครับ ตรึ่งโป๊ะ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
เดี๋ยวยังไงผมก็ขอตัวไปนอนก่อนนะครับ ง่วงมากมาย(งานจะทับตายแล้ว) ฝันดีทุกท่านครับ

ยินดีที่ได้พบครับ
กฏต้องเป็นกดใ่ช่ป่ะ? อิอิ  เกย์แอบ

My handsomeness is toxic to all chics.. :P
บางทีอาจจะไม่สนกติกา เพราะยอมทรยศโลก แต่ไม่ให้โลกทรยศ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
แนะนำตัวมาใหม่แต่ชื่ออะไรยังไม่รู้เลย  อู้ย..

Las Noches Rubicundior

ชื่อ อุปราช ไง

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เออ แล้วชื่ออะไรเรอะ ???
หน้า: 1 2 [3]