หน้า: 1 [2] 3

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวคร้าบมาใหม่เน้อ  (อ่าน 10613 ครั้ง)
 อ๊าง~ พูดคำว่าอะไรเหรอหมอแมว?
สงสัยต้องปรับตัวอีกนานฮะๆๆ ฮือๆ~ ฮือๆ~ ไม่เป็นไรครับยังไงก็ยินดีทีได้รู้จักทุกคนนะครับ

ครับหมอ
กฎย่อมเป็นกฎ ทำให้ต้องกด

กดลบไปแล้ว

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 ฮือๆ~ โกรธแค้นเคืองโกรธ โทษฉันใย ~~~~
รู้สึกว่าชีวิตจะรันทดมากขึ้นจิตพิสัยลบ3แล้วอะ ฮือๆ~ เหอๆ กดเพิ่มหน่อยท่าน *0*

ที่นี่มีระบบแย่งโพสด้วยหรอครับนี่(อ่านเจอ  "กร๊าก ตอบช้าไป ..โดนตัดหน้าซะแล้วต๋อย ") ที่นี่นิฮาจริงๆครับ

ยอมรับจากใจจริงเลย

อ่าน กติกาด่วนเลยครับ ไม่งั้น จะโดนไปเรื่อยๆ
แล้วจะรู้ตัวครับ ว่าทำไม ถึงหด
อ่านกติการึยังหนู

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
^
^
ที่คนนี้เรียกหนูไม่ต้องแปลกใจนะครับ
อายุท่านให้จริงๆ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

รู้เขารู้ป่าไม้ รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
ไม่รู้เขารู้ป่าไม้ แพ้ชนะก้ำกึ่ง
ไม่รู้เขาไม่รุ้ป่า อย่าหวังจพสฟหกด ขึ้น

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จพสฟหกด
 จิ้ม พี่ สะ ไฟ หด กด เด็ก

ใช่ไม๊ฮะๆๆ  กรี๊ดดดดด

จพสฟหกด

จิ้มพี่สุดเฟียวให้ก้มดูด  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จพสฟหกด
จีบพี่สาวแฟน หากจับได้ก็โดนตัด

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

กร๊าก

เห็นใจนะ  แต่ช่วยอะไรไม่ได้  ฮือๆ~
ลองอ่านกติกาอีกรอบ หรือหลายๆรอบ
แล้วทำความเข้าใจกติกาแต่ละข้อดูนะคะ
เราจะได้เข้าใจตรงกัน + อยู่ด้วยกันง่ายขึ้น

จพสฟหกด
จีบพี่สาวแฟน หากจับได้ก็โดนตัด

กร๊าก

อันบัน ♥
จพสฟหกด

จำ พี่ สิ ฟาด ให้ กา แดก  หยี

ตัวคนเดียว :]
หน้า: 1 [2] 3