หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวคร้าบมาใหม่เน้อ  (อ่าน 10610 ครั้ง)
ยังไงก็รบกวนด้วยนะคร้าบ เพิ่งมา(เหนยักเดินเต็มไปหมดเยย*0*) เจ๋ง

ลบหนึ่งให้ด้วยใจระทึก เจ๋ง

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ขออภัยอย่างร้ายแรง -.- ไม่คิดว่าจะไวเยี่ยง ขอโทษคร้าบท่าน มาใหม่ลดโทษ ช่วยโลกร้อนให้ทีจิ -.- จามะทำอีกแระเหอๆ

อ่านกติกาจะพบว่าที่นี่ต้องใช้ภาษาไทยที่ถูกต้องนะครับ  เจ๋ง

Today you , Tomorrow me.
ขอบคุณมากครับท่าน -*- จะพยายามใช้ให้ถูกครับ ขอบคุณมากๆเลย แหะๆ^^ ผมไปที่กระจู๋แนะนำตัวแล้วนะ (-.-บอร์ดนี้แปลกดีเหอๆ)

เดี๋ยวทัพเรือก็แตกหรอก  หยี

ตัวคนเดียว :]
ไม่ทราบได้ไปดูกันหรือยังอะครับ ^^ สนุกมากๆเลยครับ ฟันธง!!

เดี๋ยวทัพเรือก็แตกหรอก  หยี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อันนี่มันโป๊ะแตก!!!  โวย
นึกว่าต้มยำกุ้งซะอีก หิวจริงๆเลย -*-  มึนตึ้บ

เจ๋ง ไม่นึกว่าคุณเคนจะมาเยี่ยมถึงที่นี่

ช่วงนี้ชิวครับแหะๆ ลอยไปลอยมา เลยมาติดเกาะคนยักษ์ ที่นี่อ่า (ฟังดูเว่อร์ดีมะครับแหะๆ)

ขอถามเพิ่มเติมหน่อยครับ

จิตพิสัยมันจะเพิ่มไงอะครับ

ทำตัวตามปกติเหมือนอยู่มหาวิทยาลัยครับ ยิ้มน่ารัก ประมาณว่าเข้ามาในคณะตอนช่วงที่เขาเปิดเทอมไปได้สัก1เดือน
เดี๋ยวเพิ่มเอง  เจ๋ง

อย่าถามเรื่อง จพส หรือพูดขึ้นมานะครับ เดี๋ยวสนุก  ฮี่ๆ
ู^
^
^
คนนี้พูดนี่นา อู้ย..    กร๊าก

หน้า: [1] 2 3