หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือดดดดดดดด  (อ่าน 87836 ครั้ง)
อ๊าง~ บวกเจ๊ดุก

กรุ้ปโอมากมาย  กรี๊ดดดดด

กรุ๊ปโอ รายงานตัวค่ะ  ลันล้า/

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
แก้ให้แล้วเด้อ

ของใครผิดกรุ๊ปบอกด้วยเด้อค่ะ เดี๋ยวแก้ให้จ้ะ
ของผมบริจาคเลือดครั้งล่าสุด ได้ AB ครับ  ไหว้

(เหงื่อแตกพลั่ก)

เจ๋งมาก ชอบมาก บวกโลด เจ๋ง

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ดีครับ จะได้รู้กันง่ายๆ + ให้เนาะ

รู้สึกกรุ๊ป โอ จะได้รับความนิยมอย่างสูง

โอด้วยคนครับ

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
เห็นจู๋นี้ แล้วทำให้นึกได้ว่า

จริงๆ แล้ว
ผมมีบี อยู่ในหัวใจมาตั้งแต่เกิดแล้วนี่นา  อ๊าง~
 อ้วก

อัพเดทในนี้ให้แล้วเด้อ
บวกดุกศรี  เกย์ออก
กรุ๊ป "บี" ครับ

โหมด..จริงจังกับชีวิตมากขึ้น
after effect by แบงค์กุ
อ้วก

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เกย์ออก
กรุ๊ป B ค่ะ  กรี๊ดดดดด

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
บีศักดิ์หรือบีเต้ยครับ น้องดำ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
หน้า: 1 ... 13 14 15 16 17 18 19 [20] 21 22 23 24