หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 24

ผู้เขียน หัวข้อ: เลือดดดดดดดด  (อ่าน 87860 ครั้ง)
 ไม่ล่ะ ไม่ใช่เธอ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เอเขิลล์  อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 ไม่ล่ะ ไม่ใช่เอ็งด้วย

แหยะ แหยะ แหยะ แหยะ แหยะ

เลือดกรุ๊ปเอ ครับผม

การ์ตูนนั่น ฮี่ๆ  มีตรง..นะนั่น  กร๊าก

....(= - =")..   .3dsMax  .  ..(๐ Q")<<<<<..
ใช่มะๆๆ อ๊าง~
(อรกรุ๊ปเอ)
ใช่ๆๆๆ หยี

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
กรุ๊ปเอ พ่อกรุ๊ปโอเว้ย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ครับ  ฮือๆ~

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ผม A ครับ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
งั้นพี่เลย์เตรียมมีลูกกรุ๊ปโอเลยครับ

ผมรัก A ครับ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เอเขิลล์  อ๊าง~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เออ จริงแฮะ ใช้ได้ๆ ฮา  กร๊าก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
จักรี กรุ๊ปทัวร์ ครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แล้วแม่ล่ะ

นักเขียนการ์ตูนรายปี
แม่สบายดีครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 24