หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Service Mind (แตกหน่อ)  (อ่าน 138149 ครั้ง)
ถามว่าทำไมลาวจัง  ไอ้มืดหมี แบบนี้เหรอพี่บิ๊ก
เจ้าของร้านโกรธ แล้วก็จะมาด่าพี่แอนว่า ลาว  โวย

พี่แอนก็จะตอบไปว่า ก็ตอนนั้นพี่อยากได้แบบนี้นี่ครับ  โวย โวย โวย

วันลูปกลับมาที่เดิม  ชิ เจ้านี้พูดไม่ดีเลย ง่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ก็อย่าเก็บมาเป็นพอร์ท  น้องดำ

อันนั้นเป็นไอเดียตั้งแต่แรกรับลูกค้ารายนี้เลยแหละครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

create by u6isap
design by owner

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไม่เก็บ แต่เขาเจ็บแค้น
ไปบอกกล่าว ว่า เว็บนี้ แอนทำ คริคริ

create by u6isap
design by owner

เออใช่ เมื่อก่อนก็มีเว็บแบบนั้นแหละ
สมัยที่เรายังเกรงใจและโอนอ่อนตามลูกค้าอย่างเดียว
เสนออะไรมาก็กุมไข่รับ (เพราะยังจับตลาดไม่ถูกไง)
ปรากฏว่างานช่วงนั้นมีแต่ที่เอามาลงพอร์ตไม่ได้เลย ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไปบอกกล่าว ว่า เว็บนี้ แอนทำ คริคริ

นี่ละ ที่ผมจะสื่อ  ยิ้มน่ารัก

เวลามีคนอ้วนมากๆ พยายามจะลองชุด สายเดี่ยวสไตล์โฟร์มด

หมีโหด~ ลูกค้า
 อ๊าง~ ฟ้า

อ๊าง~ สวัสดีค่ะ เชิญค่ะ
 หมีโหด~ พี่คะ หนูอยากลองตัวนี้
 อ๊าง~ อืม ลองได้นะคะ แต่.. พี่ว่าตัวนี้น่ารักกว่านะ มาใหม่กว่าด้วย (เอา sax หลัง smock มาให้ ดูยืดได้เยอะดี)
 หมีโหด~ ตัวนี้ หนูจะใส่ไม่ได้เหรอคะ? (หมายถึงสายเดี่ยวโฟร์มด)
 อ๊าง~ คือตัวนี้มันขอบเอว มันเล็กนะคะ พี่ยังใส่ไม่ได้เลย
 หมีโหด~ .. (ลังเล)... (เอามาทาบๆ ดึงๆ ตรงเอว...)..
 อ๊าง~ (เหงื่อตกเล็กน้อย แต่ยิ้ม ยังยิ้มอยู่)
 หมีโหด~ งั้นลองตัวที่พี่ว่าก็ได้ค่ะ .. (เอาไปลอง)
 อ๊าง~ ลุ้น
 หมีโหด~ โอเคค่ะพี่เอาตัวนี้ ลดด้วยนะคะ

อ๊าง~ (ไชโยยยย ).. รอดแล้วตู

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข

ขอเบิ้ล.. พี่แอนแก้ปัญหายังไงพี่  หมีโหด~

เวลามีคนอ้วนมากๆ พยายามจะลองชุด สายเดี่ยวสไตล์โฟร์มด

หมีโหด~ ลูกค้า
 อ๊าง~ ฟ้า

อ๊าง~ สวัสดีค่ะ เชิญค่ะ
 หมีโหด~ พี่คะ หนูอยากลองตัวนี้
 อ๊าง~ อืม ลองได้นะคะ แต่.. พี่ว่าตัวนี้น่ารักกว่านะ มาใหม่กว่าด้วย (เอา sax หลัง smock มาให้ ดูยืดได้เยอะดี)
 หมีโหด~ ตัวนี้ หนูจะใส่ไม่ได้เหรอคะ? (หมายถึงสายเดี่ยวโฟร์มด)
 อ๊าง~ คือตัวนี้มันขอบเอว มันเล็กนะคะ พี่ยังใส่ไม่ได้เลย
 หมีโหด~ .. (ลังเล)... (เอามาทาบๆ ดึงๆ ตรงเอว...)..
 อ๊าง~ (เหงื่อตกเล็กน้อย แต่ยิ้ม ยังยิ้มอยู่)
 หมีโหด~ งั้นลองตัวที่พี่ว่าก็ได้ค่ะ .. (เอาไปลอง)
 อ๊าง~ ลุ้น
 หมีโหด~ โอเคค่ะพี่เอาตัวนี้ ลดด้วยนะคะ

อ๊าง~ (ไชโยยยย ).. รอดแล้วตู

กร๊าก เข้าใจอารมณ์เลย

มันเสียวสุดๆ ไปเลย
กลัวเค้าด่า "แกว่าฉันอ้วนเหรอ โวย"

เกย์ออก แต่ก็รอดนะ อิอิ

พอเค้าเห็นว่าฟ้าบอกฟ้าใส่ไม่ได้

ดีว่าเค้าไม่บอกว่า ชั้นไม่อ้วนเหมือนเธอนิ  กร๊าก

อ้าว ผมนึกว่ากลัวชุดขาด

พอเค้าเห็นว่าฟ้าบอกฟ้าใส่ไม่ได้

ดีว่าเค้าไม่บอกว่า ชั้นไม่อ้วนเหมือนเธอนิ  กร๊าก
  โวย อ่าว อ่าว อ่าว

อ้าว ผมนึกว่ากลัวชุดขาด
ก็อารมณ์นั่นแหล่ะค่ะ กลัวขาด

ขอเบิ้ล.. พี่แอนแก้ปัญหายังไงพี่  หมีโหด~

เมื่อก่อน

ก็อย่าเก็บมาเป็นพอร์ท  น้องดำ

ตอนนี้
วันนี้ไปทะเลาะกับลูกค้ามาครับ เจ๋ง เจ๋งมาก

ต่อไปไม่แน่ (แต่ไม่อยาก)
เมื่อก่อนก็ทำไม่ได้ แต่เดี๋ยวนี้ทำได้แล้ว  กร๊าก
อยากได้อะไรก็ให้ไป
อยากให้ทำเว็บออกมาเสี่ยวๆ ก็ได้ จัดให้
อยากเลียนแบบเว็บเฟอร์นิเจอร์ที่ไร้รสนิยม ก็ได้ จัดให้
อยากได้ตัวอักษรแบบกระพริบเวลาเอาเมาส์ไปจ่อ หรือตัวการ์ตูนที่โผล่ขึ้นมาเวลาลากเมส์ อู้ยจัดให้

เงินลูกค้า เว็บก็ของลูกค้า
พอออกมาหน้าแตก ก็เรื่องของมัน (ลูกค้า)  กร๊าก

กร๊าก ก็ดีนะพี่

หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13 14 15 16 17 18 19 ... 29