หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 29

ผู้เขียน หัวข้อ: Service Mind (แตกหน่อ)  (อ่าน 138217 ครั้ง)
ยิงแม่งเลยครับ กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)

ทำไมไม่ไปจ้างโอกิลวี่เลยละครับ  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
แนะนำให้ท่าน เอ๊ย มัน รู้จักกับทำตูนเลยครับ

ทำตูนรึเปล่าวะ ที่เว็บเจ๋งๆน่ะ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
เออใช่ ลืมชื่อนี้ไปแล้ว กร๊ากกกกก!!!

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

ทำไมไม่ไปจ้างโอกิลวี่เลยละครับ  ชิ

แล้วโอกีวี่มันก็มาจ้างซับอย่างเราอีกทีใช่มั้ย แต่เปลี่ยนคนโดนด่าเป็นโอกีวี่แทน  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 ไม่ล่ะ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อ่านแล้วสะใจแทนน้องโบว์จริงๆ..
คนแบบนี้เจอมาเยอะแยะค่ะ ก็ทำงานมานานแล้วเนาะ..  เอือม
แต่ไม่ค่อยได้ไปฉะกับเขาเท่าไหร่ เพราะเป็นพนักงาน แต่ถ้ามีกิจการส่วนตัวก็คงไม่พลาดโอกาสค่ะ..  อืมมมมห์

โดนตัดหน้า.. ภาพประกอบสุดยอด..

หน้าเหมือนมากๆ ครับ
ต่างกันแค่ลูกค้าคนนั้นไม่ได้หน้าเหมือนฝรั่งเท่านั้นเอง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หลายปีก่อนสมัยแอ้ยังเกรียน เคยโดนเดชไฮโซ ถึงกับออกจากงานมาแล้วค่ะ..
แค่ไม่ยกมือไหว้ กับทำเป็นไม่สนใจแค่ครั้งสองครั้งเท่านั้นเอง.. มารู้ทีหลังว่าเขานามสกุลใหญ่เบิ้ม..
บทเรียนวัยเด็ก..  ฮิ้ววว

คนพวกนี้เขาเจ๋งเนาะ.. มีพลังใจอะไรมากมายขนาดที่เข้าใ่จว่า ทุกคนนอกจากตัวเองต้อยต่ำหมด..
ที่สำคัญ อายุที่มากขึ้นมันไม่ได้สร้าง EQ ให้เขาบ้างเลยเหรอ..  อืมมมมห์

ตกลงจบยังไงครับ ระเบิดแตกหรือ เงียบๆแล้วต่างคนต่างแยกย้าย

กาก
พวกรวยแล้วนิสัยเสียไงคะแอ้ ไม่ล่ะ

ไม่ล่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จบยังไงเหรอ ยังไม่จบแหละ
วันนี้ก็แยกย้าย ต้องดูยกหน้า กร๊าก

โอ้..มันมาก

รออ่านตอนจบนะคะ กรี๊ดดดดด
กร๊ากกกกก!!!  ถูกใจ

แต่ท่าน เอ๊ย มัน เอ๊ย ท่านบอกนกอย่างเรามานะครับ
บอกว่านกอย่างพวกคุณน่ะ ต้องบินท่านี้นะ
ว่าแล้วก็สาธิตวิธีบินแบบท่าหมาตกน้ำให้ดู (พร้อมทำเสียง อี้แหนะๆ)

ผมควรบินตามมัน เอ๊ย มัน เอ๊ย มันไหมครับ

โวย ไม่ได้เปลี่ยนสรรพนามเลย

แนะนำให้ท่าน เอ๊ย มัน รู้จักกับทำตูนเลยครับ

ทำตูนรึเปล่าวะ ที่เว็บเจ๋งๆน่ะ

ต้องเปลี่ยนแบบพี่อ๋าห์นี่  อืมมมมห์

พวกรวยแล้วนิสัยเสียไงคะแอ้ ไม่ล่ะ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

จบยังไงเหรอ ยังไม่จบแหละ
วันนี้ก็แยกย้าย ต้องดูยกหน้า กร๊าก

ยังมียกหน้าอีกเหรอ  ง่ะ

พี่โบว์เจ๋งมาก  กร๊าก

รอติดตามยกหน้า  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 29